Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Mười Tám ++++ ] Biển và em

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lee Đỗ, 16/8/13.

Lượt xem: 7,699

1. _Nguyễn Trọng Hải_

_Nguyễn Trọng Hải_ Mới đăng kí

em cũng là newbie thôi, k có trình độ nhưng xin góp ý tí xíu ( theo ý kiến riêng) là 4 bức đầu phần nước biển thấy hơi mịn quá gây cảm giác hơi "không thật" :) không biết đây bác đã qua chỉnh sửa chưa?
  2. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

_Nguyễn Trọng Hải_ Vậy mình nên giải thích là thế này.. 4 bức ảnh đầu là chụp ở điều kiện phơi sáng giúp cho sóng biển thêm sống động mượt mà theo độ chuyển động hơn không qua bất cứ PTS gì cả
    Cảm ơn b đã góp ý ^^
    _Nguyễn Trọng Hải_ thích bài viết này
  3. registry1205

registry1205 Thành viên cấp 2

Bố cục đẹp, có điều bác vừa phơi vừa quay hay sao mà out gần hết vậy.
    Lee Đỗ thích bài viết này
  4. Trịnh Đức

Trịnh Đức Thành viên cấp 1

bác nhòm bằng ống nào thế ? cho em cái thông số với , biển đẹp quá :) . bác chụp kiểu gì mà Sầm sơn lại xanh được như vậy ??? bái phục :)
    Lee Đỗ thích bài viết này
  5. truong.giang

truong.giang Mới đăng kí

pic 3 nhìn cứ như nàng tiên cá ấy :))
  6. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

7. hanggia

hanggia Mới đăng kí

tớ nghĩ với phong cách này bạn chụp phong cảnh hoặc có mod thì đừng đặt nặng vào miêu tả người mà nhấn vào tâm trạng, cảm xúc (chắc mod fai diễn nhiều hơn :)) ) --> ảnh sẽ có chiều sâu
    keke chém tí :P
  8. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

registry1205 :3 cảm ơn bác.. e cầm bằng tay 0.3s kèm theo lấy nét tay nên nó bị rung rung khó chịu thế đấy ạ :(
    Trịnh Đức bộ ảnh này e chụp bằng 5D thường lens 24-70 Is2 nhé bác.. ^^ để landscape giảm thiểu màu vàng đi thì biển sẽ như thế... vào PTS chỉ việc nâng sáng lên chút nữa là ok bác ạ ^^
  9. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Cái này bác blur nước biển à? Nhìn hay thế! :D
  10. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

Vịt Quần Tụt chụp ra nó thế bác ạ ^^ :3 đấy là hiệu ứng của chụp biển tốc độ chậm
  11. Tây Độc

Tây Độc Thành viên cấp 2

có một sự giật tít quen thuộc =))

Ủng hộ diễn đàn