Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MV FanMade] Một Dạ Hai Lòng _ không xem hơi uổng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Lonewind, 9/3/13.

Lượt xem: 4,834

1. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Tưởng chủ thớt giật cái tít đùa cho vui chứ =))
  2. D3on

D3on Mới đăng kí

thật sự là clip của bạn quá bình thường, học sinh cấp 2, biết mày mò tin học, vọc soft một tí là biết làm như bạn rồi, không ai nói quá đâu bạn ạ. Bạn phải xem ý kiến số đông để rút kinh nghiệm chứ không phải khi không nhiều người nói như vậy đâu bạn nhé. Chúc bạn mau lên tay :)
  3. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cái này cũng như kiểu làm slide ảnh thôi, có rất nhiều công cụ để làm, thậm chí là nó có sẵn chức năng wizard chỉ cần bỏ ảnh bỏ nhạc vào nhấn nút và đợi kết qủa
  4. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

oh my fuck god!!! not again =.= ko thể chấp nhận nổi các thớt có thái độ kiểu này nhé :-w bạn nghĩ bạn giỏi nhất quả đất này hay sao mà bạn nói kiểu đấy :| lên vnsharing hay các 4rum khác mà làm sáng cái đầu ra nhé, bạn mà giữ cái thái độ này thì chỉ tự biến mình thành ếch ngồi đáy giếng thôi
    góp ý với bạn vậy đó!!!
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

phí mất mấy s cuộc đời vì mình chẳng xem hết (: xem rối mắt vl
    bạn post lên 4rum để ng khác nhận xét, vậy mà người ta nhận xét là thường thì bạn lại chơi kiểu làm đc như thế thì hãy bảo thường (((((((= mình nói thẳng là mình đéo làm đc như thế này nhưng video của bạn quá thường
    với cái thái độ như thế thì sau đ' có ai vào cmt hộ bạn đâu
    Ngốck Bờmxuangiang1011 thích bài viết này.
  6. Ivan Huỳnh

Ivan Huỳnh Thành viên cấp 1

bác giật tít khủng khiếp quá
  7. tonky2012

tonky2012 Mới đăng kí

vote 1 phiếu cho chủ topic, dốt nhưng rất dũng cảm! =))
    Ngốck Bờm thích bài viết này
  8. Anh Chàng Nhôm Nhựa

Anh Chàng Nhôm Nhựa Mới đăng kí

Chưa xem nữa. Mới nhìn lướt qa cái hình đó là biết style chắc bên 4rum proshow rùi.
    Cái trò này ngày xưa mình cũng hay nghịch lắm. Bỏ nghề cũng lâu phết rồi. Lâu lâu bên 4rum proshow có event thì mới tham gia :).

Clip cuối cùng mình làm đây.

Trước hay làm mấy MV Fanmade, nguồn là những MV nước ngoài, về edit lại rồi up. Lượt views cũng khá nhiều mà toàn bị mấy bố Việt Nam GATO gắn cờ rồi, gửi bản quyền (trog khi chủ nhân của MV gốc ở nước ngoài chẳng hề lên tiếng). Bị nhiều nên giờ chẳng làm gì nữa.
    1 vài MV mình từng làm và các bạn khác đã re-up:

... và 1 vài cái nữa,

---
    Chủ topic chắc là mới tập làm, ít xem video của những người khác nên chưa có nhìu kinh nghiệm đặt title và cách xử lý style và trans..
    leduc92hth02x1 thích bài viết này.
  9. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Còn a thì a ủng hộ chủ thớt xéo :">
    Ngốck Bờmb0yHN_96 thích bài viết này.
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hô hô, mình là mình rút kinh nghiệm vào thấy cái ko bấm xem, chỉ đi đọc cmt nên ko phí s nào =))
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phí mấy s cuộc đời thì có sao, dù sao thì khoảng thời gian đấy các bác cũng chả làm thêm được việc gì hay, chỉ là chủ thọt đề cao bản thân quá, hơn nữa muốn làm giống in như chủ thọt thì kiếm cái style như vậy là ok thôi, trên mạng người ta share đầy ra... rồi + thêm cái video background ...tại vì có thể là lần đầu chủ thọt làm đc nên thấy quá khích thôi.. hoặc ko phải thì là chủ thọt ếch ngồi đáy giếng :D
    hth02x1 thích bài viết này
  12. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Bác ăn ở thế nào mà 2 thớt rùi toàn bị người ta phán với thách đố thế :)) thể hiện và đập vào mặt giống thớt kia đi bác :)) vote :))
    leduc92 thích bài viết này
  13. elbi2906

elbi2906 Thành viên cấp 1

ếch ngồi đáy giếng =))
  14. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Thực ra ko tệ lắm đâu, nhưng mình ghét cái thái độ của bạn khi người khác góp ý + title của bạn !
  15. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Thì bỏ mấy cái ảnh vào, có time cho nó qua PTS chút, kéo cho nó chạy ngang chạy dọc. Tìm một cái footage video. Bỏ vào, giảm opcity xuống. Thế là xong đấy bác.;;)
    Bảo xinh xinh thích bài viết này
  16. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Tít rất giật :))
  17. Lonewind

Lonewind Thành viên cấp 1

Mình xin đính chính nhé! Cái tít mình chỉ đặt cho vui thôi! Xin suy nghĩ cho kĩ trước khi phán xét người khác nhé!
  18. Lonewind

Lonewind Thành viên cấp 1

một phần nữa bài này không phải mình làm...mình thấy hay nên chia sẻ với cả nhà! Không ngờ chưa gì đã ăn phải một đóng gạch.
  19. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Về sau nhớ suy nghĩ kỹ khi đặt tên tit thì sẽ không bị ăn gạch nhé.
  20. Pmint

Pmint Thành viên cấp 1

Cho mình nguyên liệu và 30s + thời gian máy nó tự render. Đảm bảo còn đẹp hơn clip này :-q

Ủng hộ diễn đàn