Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MV JAV-POP] Các bác vào nhận người quen này

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi luisleo29, 21/6/13.

Lượt xem: 10,317

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

KeyRoyal007 nếu cưng muốn khoe thành tích cá nhân rồi so sánh ai "hỉ mũi nhưng ko biết lau" thì lập thớt mới jùm nhé :D.

đang vấn đề là cái một trong những nhóm nhạc nổi nhất châu Á, cái bảng xếp hạng này đâu ra? :D, do châu Á ko hề có bất kì award chung nào cả, tự mỗi nước tự chơi với nhau!
  2. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

banbaonylong :D Thành tích cá nhân .em khoe sao ? hay anh tự biên tự nghĩ và tự chụp mũ . em sống như nào ở ngoài em biết chứ qua cái laptop . xin lỗi em ko có khoe . em ko phải anh hùng bàn phím :O
    còn cái kia đó . đó là sự thật rồi anh ạ . Anh xem các bản tin giải trí, xem cả báo 24h.com hay dân trí đó . , xem cả VTV1 thời sự nữa nhé . anh nên xem nhiều để cập nhật thông tin . chứ đừng nói là em nói vô căn cứ .
  3. HàVĩnhKỳ

HàVĩnhKỳ Mới đăng kí

Thým chủ thớt chèn câu cuối liên quan vãi -_- Ủa bộ SNSD là nhóm nhạc JAV-Pop à -_-
  4. KeyRoyal007

ĐIỀU QUAN TRỌNG Ở ĐÂY LÀ : BÁC CHỦ THỚT Ạ . BÁC CŨNG LỚN RỒI CHẢ PHẢI TRẺ CON ĐÂU . SUY NGHĨ RỒI MỚI VIẾT ! SỐNG TRÊN ĐỜI ĐỪNG BAO GIỜ TUNG HỨNG 1 KẺ RỒI DÌM KẺ KHÁC , COI HỌ LÀ TRÒ CƯỜI . HUỐNG CHI TÔI NÓI THẲNG , BÁC KO BẰNG HỌ ĐÂU MÀ BÁC LẤY MẤY CÁI ĐÓ RA LÀM TRÒ CƯỜI .
    sống chả đẹp tí gì :D
  5. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

KeyRoyal007 à. lại liên quan j đến não ngắn hay dài gì ở đey :|:|:|:|
    chỉ là 1 thớt vui thôi mà. đúng là con gái muh. :-w:-w:-w:-w
    để nói rõ cho mà hiểu nè. .... những cô gái ấy ...ở trên video ở trển á. là những nhà phát triển game mà bọn con trai thường chơi. trong này rất là nhiều mem nam chơi những game mà nguồn cảm hứng từ các cô ấy mà ra. nên đối vs bọn con trai ở dey, thì bọn họ rất nổi tiếng. dạng như :
    "Làm trai thì phải nên trai,
    halflife đả trải, fifa đã từng" vậy á!!hiểu chưa?
    đây là những nhóm rất...rất là nổi tiếng....game của họ sản xuất đều là những game mà phải gọi là đỉnh của đỉnh.nhưng chuyên ngành của họ ko phải là ca hát. lâu lâu họ lại làm 1 video clip ca hát để tặng cho các gamer thủ. mọi ng vào comment chọc vui mà em làm lung tung lên...haziiii
    vậy thôi!!!
    p/s: sau này em mà có người yêu là em tự nhiên biết đến những cô gái này thôi. oke
  6. banbaonylong

ủa, có thành tích cá nhân thì sao? nói j cũng đúng à? Đề nghị coi lại Thói ngụy biện ở người Việt: Anh hùng bàn phím xì to ry

Đang hỏi là có award nào lập danh sách các nhóm nhạc Asian hay nhất ko? Bạn bảo VTV, tui công nhận, vậy VTV nó nói danh sách gồm những nhóm nhạc nào bạn cho biết đc ko?

24h là báo lá cải, Dantri còn bị gọi là Dâm trí do xét duyệt biên tập rất cẩu thả khi đăng, sai chính tả + từ chuyên môn rất là nhiều :D
  7. KeyRoyal007

chuot406 : vâng , em biết rồi :D . Cảm ơn .
    Nhưng đừng có mang con gái ra ở đây :'(

STOP HERE !
    Đây là cmt cuối cùng của em ở topic này . ko có tính nhau =))
  8. banbaonylong

:-j hỏi chi tiết dẫn chứng thì chả đưa đc cái j, lảng tránh tổ lái thì khá cao, đúng là có "vào đời" có khác :D
  9. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

kinh thật :)) mình vào cmt có 1 câu mà bị chửi là
    loại i con trai ra mà ko làm gì được cho xã hội cũng vứt thui
    Vắt mũi chưa sạch mà vào adua theo =)) . tốt nhất nên im lặng và vàng nhé :D

((= mag tiếng là hơn tuổi mà nói chuyện với cái lí luận nghe buồn cười vl, thứ nhất là em mới 17 okay, anh hơn đc em 2 tuổi và ra đời sớm hơn, rồi nói người khác là chưa làm đc gì cho xã hội, thế anh làm đc cái giề, vào đây khoe thành tích à
    sai thì phải nhân, người khác góp ý chứ ko phải là adua, 17 tuổi đủ đề có chính kiến của bản thân chứ ko phải adua theo ai cả, đã thiêu hiểu biết thì đừng có cmt, lộ cái ngu của mình ra
  10. KeyRoyal007

banbaonylong : =)) anh lớn tuổi hơn em , nhưng xin phép : em được cười anh . từ lúc em vs anh gây nhau đó , anh có nhận ra gì không ?
    thế thui nhé ! Anh muốn cmt thêm gì thì cmt .

còn lảng tránh á , xin lỗi . em ko có tính đó . em luôn có trách nhiệm về việc em làm về việc em nói , nhưng nói vs anh về việc anh mù thông tin thì em ko muốn .

đúng là em ko đưa ra đc . Nhưng tai em ko bị loạn , mắt em ko bị lác , trí nhớ em ko quá tệ để mà nhớ nhầm , để mà nhìn nhầm Tivi , báo , các BXH trên thế giới , , ko bị nghe nhầm đài anh ạ . giờ anh nói em tìm lại . tìm đc sẽ có thời gian đó . NHƯNG EM KO MUỐN BỎ RA MẤT 3 PHÚT CUỘC ĐỜI ĐỂ TÌM VÀ ĐƯA RA CHO ANH . Vì anh ko quan trọng vs em , anh cũng chỉ là ảo trên Mạng xã hội . anh nghĩ em sao , em ko quan tâm =))

Thế nhé !
  11. banbaonylong

cảm ơn nha, cố trách nhiệm với việc mình làm sao bỏ luôn thớt này thế? trình bày sai tùm lum tự tôi fải sửa giúp, trình độ thế thì đủ hiểu rồi :(

nói thẳg là thể loại chôm copy về paste lại cũng ko ghi đc cái nguồn!!!

đừng to còi coi mình khinh ai, coi thường ai etc... coi những j mình làm đc trước đi hen :D

http://forum.vietdesigner.net/threa...uon-tim-hieu-ve-ngon-ngu-lap-trinh-nay.21350/

còn việc nói mà ko thể dẫn chứng, lái tới lái lui thì nói chi vậy? có ức chế gì à?
  12. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

chỉ là những MV giải trí mà gái "vào đời" sớm ấy sao cứ sồn sồn cả lên nhẩy...nói nhanh cho nó vuông nhá KO COI THÌ LÀM ƠN ĐI RA DÙM!! còn cái câu chốt của chủ thớt mang tính chất giải trí mà sao gái lại quan trọng hóa vđề thế nhẩy :)..."ét vê" năm nhất roài mà vẫn suy nghĩ trẻ con lắm gái à :3
  13. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Có cái chuyện nhỏ như mắt muỗi cũng war cho được, mọi người nên học cách nhường nhịn đi.
  14. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

JUST FOR FUN mọi người ơi,... Gì phải xoắn nào. PEACE,... :x
  15. heo_boorin

heo_boorin Banned

ko wen ai hết >"<. Đang cắm đầu luyện game, hem hứng thú. Trên facebook có mấy app cũng hay lắm các bác. Vào app bên dưới cover fanpage viettel 3G chơi đố vui và sáng tạo cùng tem 3G nào
  16. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Đù vào topic này thấy a banbaonylong nổi quá trời :D cái em gái KeyRoyal007 em ý ngu hay giả vờ ngu vậy, đọc mấy cmt của em mà đ' hiểu được độ ngu của em tới đâu, đã không biết gì thì im miệng lại đi còn đi ăn nói lung tung, câu cuối của thớt nói ở topic có ý chọc cười và nếu mà như thớt nói thế mà đúng sự thật xảy ra thì SNSD hay T-ra gì gì ấy cũng không bao giờ bằng được đâu =)) em Key em còn chê ng ta não ngắn hay dài chứ a nói thật em không có não mất thôi :D hãm quá em à, cứ vào chửi lung tung. Thôi đây là topic của người lớn, trẻ con qua chỗ khác chơi :D -bức xúc-

Ủng hộ diễn đàn