Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[My Animation] Trailer Space Dust - Bụi Không Gian

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Crz, 29/12/15.

Lượt xem: 2,218

1. Crz Thành viên cấp 3

Mình không giỏi vẽ, chỉ thích làm hoạt hình, mong nhận lời bình của các bạn để tiếp tục dự án. Cảm ơn đã xem bài.

Nhân vật nhỏ thôi, không tóc tai màu mè, chủ yếu mang nội dung muốn nói đến người xem, do thời gian và công sức không có nhiều nên chờ đợi bình luận của các bạn, nếu các bạn thích, mình có thể mời thêm thành viên tiếp tục dự án.

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. virustdt

virustdt Thành viên cấp 1

đang xỉn, vài lời thôi:
    - motion graphic fai ko? mình thấy tạm ổn nếu diễn hoạt nhanh thêm chút! chậm chậm như vầy mình xem ko dc liền mạch lắm.
    red cat motion là nơi bạn có thể tham khảo
    - mình sắp có đoạn 3d animated, bạn vào xem ủng hộ ! kakakaka :)))
    Crz thích bài viết này
  3. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Frame by frame bạn ơi.
    Bạn có thể post link 3d animation của bạn trên này hoặc trên tường mình. Cảm ơn !
  4. phuongquyen_ngoc

phuongquyen_ngoc Thành viên cấp 1

hay lắm thớt, làm cái này chắc phải lâu lắm mới xong, tuy chậm chậm nhưng nhìn vui vui, tiếp tục cày tiếp phần khác đi thớt, cố lên..................... :3
    Crz thích bài viết này
  5. Crz

Crz Thành viên cấp 3

phuongquyen_ngoc :

:3
    Lời bình luận ủng hộ đầu tiên của bạn. Mình sẽ cố gắng hơn.
    phuongquyen_ngoc thích bài viết này
  6. phuongquyen_ngoc

phuongquyen_ngoc Thành viên cấp 1

Mình cũng thích mấy dạng hoạt hình này lắm, nhưng flash thì gà mờ, after effect thì chưa đụng tới bao giờ..... @@, clip của bạn cho thấy bạn đã rất cố gắng đầu tư cho đứa con này lắm phải k, nào là vẽ, làm nó chuyển động, rồi chèn âm thanh, vẽ bóng cho nhân vật. Mong chờ phần tiếp theo, k biết có nữ chính xuất hiện k......... :3
    Crz thích bài viết này
  7. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

hx, bác kiên trì quá, trc cũng nghịch frame by frame, dc thời gian nghỉ luôn =))
    Crz thích bài viết này
  8. k0coivn

k0coivn Thành viên cấp 1

Hay bác ơi, mà cảm giác hơi chậm chút :-/
    Crz thích bài viết này
  9. Crz

Crz Thành viên cấp 3

WatEthis khá khổ cực. Nhưng nghĩ đến thành quả lại cố gắng hơn.

Thịnh Lê Nguyễn Trường Cảm ơn bạn !
    k0coivn: bạn nói đúng. Khá chậm, có lẽ mình sẽ giảm xuống 16f/s. Cũng cảm ơn đã xem hoạt hình của mình.

Ủng hộ diễn đàn