Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[My Branding Project] HUGOMILK part 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Jun Xiaoyu, 3/1/13.

Lượt xem: 7,715

1. Chu Lượng

Chu Lượng Thành viên cấp 1

Lớp chị Hiền PTM nhưng chị ý bụng to chuyển qua chị Hường VT :((
  2. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Nếu học lớp chị HoaVT thì hay hơn :P Mà lớp bạn làm về đề tài gì thế ?
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  3. Chu Lượng

Cả lớp chọn đề tài về " Đồ gia dụng"
    - Nhóm làm về " Máy ép trái cây". Lấy tên là " Magic Juice".
    Đang làm mai hạn cuối nộp mà lớp phác họa được hơn chục hình :)). Mà cũng trông không ổn lắm :D
  4. Jun Xiaoyu

Đề tài sản phẩm gia dụng hơi khó, nhất là cái khoản tìm thông tin cho lên Brochures với Leaflet =.='' Nhưng mà mềnh xem trong thư viện thi bài làm về sản phẩm gia dụng tốt nhất chắc chắn là quạt không cánh Vortex :x 1 bộ bài quá đẹp
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  5. Chu Lượng

HAha Vortex. Lớp tớ lại có nhóm chọn bộ sản phẩm này ~.~
    chị Hường VT cười rồi nhưng chưa hiểu ý chị ý lắm :D
  6. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

mình lớp thầy Lợi đây,C1208D :))
  7. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

rất ấn tượng... project mà cứ tưởng là cho sản phẩm thật :-bd
    Jun Xiaoyu thích bài viết này
  8. Jun Xiaoyu

Ý bạn là PJ sữa xịn của khóa trc. Xl 1 chút là bộ bài của mình hoàn toàn khác, và sữa thì hầu hết đều phát triển ra nhiều Sp. Còn bài mình tham khảo là PJ Vortex , sản phẩm đồ điện gia dụng. Và mình cũng ko đề cập bài của mình đẹp hơn sữa Xịn của bạn :)

Hum nay chị ấy là hội đồng chấm cho bộ PJ nài của mình :)) Quả đúng là như lời đồn, chị ấy chém Logo bọn tớ nặng nhất :3 Còn lại mọi thứ đều ổn. P/s : mà chị ấy đc cái nói phũ quá. =))
  9. Jun Xiaoyu

Anh Lợi đc cái là bênh sinh viên lớp :)) Hum nay bảo vệ thi thoảng anh ấy nói đỡ cho mấy câu =)
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

đẹp quá ^^ đáng học hỏi :x
    Jun Xiaoyu thích bài viết này
  11. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Hôm qua thấy bài này hôm nay qua phòng nghe thấy bị chém ghê quá :))
    Khen đồ họa nhưng k hài lòng logo =))
    "Cô gái - sữa - bo " =))) là sao cứ chém theo các bà ấy mệt lắm =))
  12. Jun Xiaoyu

Lần đầu làm PJ cũng có nhìu sai sót, bị chém combo nên cũng khá rát. Tích lũy kinh nghiệm cho kỳ 2 :">
    Và chi ấy bị đam mê bởi logo cafe ban mê...à...cafe livramen
  13. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Riêng t t thich logo bạn hơn, thân thiện đơn giản
    Cái cafe kia tinh tế cơ mà lằng nhằng quá =))
    Tài liệu bạn search đâu vậy ^^ đẹp lắm chia sẻ được không ^^
  14. Jun Xiaoyu

Nguồn tư liệu đc sưu tầm tại wiki của Vinamilk và thành phần đc tổng hợp lại của TH True MILK, và 1 số nguồn đc dịch lại của Mead JohnsonNutrition .
  15. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Rất tổng hợp :)
    Về cơ bản thấy bộ này của bác kể mà tập chung vài cái chủ đạo thi hay hơn, nhiều mẫu quá :P hè hè
    In ra chắc phê phải biết =))
  16. Jun Xiaoyu

1 mình mình làm nên không thể tập trung hết đc. Nếu có thêm khoảng 1 tháng để đầu tư kỹ hơn thì okie,deadline gấp quá,mình in ra rùi. Màu đẹp hơn trên Slide này nhiều. Nhưng mà dày quá. Cứ như kiểu Album ảnh cưới ý =)) có khi là dày cộm nhất trong số các PJ . 86 tờ
  17. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

86 tờ á phát hoảng qua đi mất =))
    Cơ mà sao có mỗi mình làm @@
  18. Jun Xiaoyu

2 người trong nhóm thì đi làm dịch vụ với in ấn,cuối năm bận nên không có t/g. còn lại 2 đứa em thì đên Ps còn chưa thạo hết nên mình làm 1 mình cho đồng nhất bộ hình. Cũng may là không bị chém quá nhìu, bị dính lỗi logo và poster sữa bột là hơi nặng.
    Mà bên nhóm cafe Livramen thì thằng bé đó cũng làm 1 mình hết mà :3 Chỉ có điều là deadline gấp quá nên phần truyền thông của nó mới bị "nhất kích trí mạng" như thế
    Nguyễn Tất ThắngVAV lê thích bài viết này.
  19. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Nhung mà công nhận ông bà ấy chém cũng đúng nhỉ :P
  20. Jun Xiaoyu

Cứ ghi nhớ những cái đó sau này tránh lỗi lặp lại :3 Xong PJ nhẹ hết cả người . nhưng mà cơ bản có nhòm qua điểm số. cũng không dưới 85 là ngon rùi <3
    VAV lê thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn