Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[My Branding's Project] HUGOMILK

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Jun Xiaoyu, 29/11/12.

Lượt xem: 7,134

1. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

cái gì cũng thích :"<
    welldone~
  2. Jun Xiaoyu

Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Mình bảo vệ xong rùi, vì làm về sữa nên mình mún phân ra nhiều nhánh ý mà. Nhưng mà nếu làm 1,2 sản phẩm thì hơi ít. 4 thì lại dày quá. nên mình chỉ làm 3 SP thui :D Còn giống nhau là chuyện bt :D
  3. degia_thanhtinh

degia_thanhtinh Thành viên cấp 1

quá đẹp và chuyên nghiệp :D

e cũng mới học 1 khóa, nhưng chỉ là học tạm, nên trình độ thiết kế xấu kinh khủng :D hehe
  4. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Cũng có công sưu tập mock up :D
  5. Zeliel

Zeliel Thành viên cấp 1

bạn có thể share mình bộ mock up được ko, bài của bạn thật khó có thể chê được.
  6. 2ndFACE

2ndFACE Thành viên cấp 1

Đẹp quá, hơn rất nhiều công ty tư vấn TK mình đã gặp, có share được mấy stock để ghép lên không bạn....

Ủng hộ diễn đàn