Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My Freaking Mind | Xin những lời phê bình thẳng thắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Syter, 3/5/13.

Lượt xem: 4,762

1. Anh Vũ

Anh Vũ Thành viên cấp 2

pic 8 như là hồ ly thì phải ;))
    Syter thích bài viết này
  2. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

mắt nâu
    Syter thích bài viết này
  3. Mộc nhĩ

Mộc nhĩ Thành viên cấp 1

em thích. em thích *đập bàn, đập ghế*8->
    pic cuối em thích cái gì gì sau lưng thành cái đuôi hồ ly hơn, he he he.
    Syter thích bài viết này
  4. Tìm Thấy

Tìm Thấy Thành viên cấp 2

mình thjx pic 5 nhất... cơ mà phần dưới của mắt vẫn còn mấy chấm trắng ah :D
    Syter thích bài viết này
  5. Syter

Syter Thành viên cấp 2

Nguyễn Thanh Long : concept này mình chụp được hơn 1 tuần rồi, sau khi hoàn thiện thì mình đã dọn sạch các file psd (vì mỗi file nặng hơn 1 Gbs dung lượng), về màu sắc thì làm trong Lightroom, nếu có thời gian mình sẽ public tut lên diễn đàn ;)
    SpaceShip : Font này nằm trong bộ VNF mà mình quên tên rồi, có nằm trong topic download font (sticky) ở diễn đàn đó bạn :D
    dinhtra53th : Em cảm ơn :*
    tthantuyet : fb mình ở trên bài, rất vui được làm quen >:D<
    Hun Lin : Cái này mình làm lâu rồi, chỉ nhớ là có biến thể ra từ một tut của nước ngoài, bạn thử search các tut manip thử xem :D
    ninex : cảm ơn bạn ạ >:D<
    Anh Vũ : Cái cánh đó ạ 8-}, thế là mình fail rồi :(
    Phạm Hiếu : Đặc trưng của mình :">
    Mộc nhĩ : Ừ nhỉ, để dành cho concept sau thôi hehe, cảm ơn :x
    Tìm Thấy : Vậy ạ? :( màn hình mình bự thừa sáng nên khó thấy, hic trả mask ẩu quá :(

Cảm ơn các bác đã ghé thăm, em đang rất cần những lời khuyên và phê bình để em còn tiến bộ ạ. Topic này em chỉ trả lời các bác, ngoài ra sẽ không cập nhật thêm ảnh. Em sẽ trở lại với những concept khác, vì cái đầu "dị" của em thay đổi rất nhanh. Thân ái <3
  6. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

Pic 1 với mấy pic tương tự bạn mà chỉnh màu u ám, tối, ảm đạm hơn thì sẽ rất tuyệt đó :D nhìn màu hơi sáng nên thấy độ dị cũng giảm đi khá nhiều :D
    Ý kiến cá nhân ^^!
    Syter thích bài viết này
  7. Syter

Syter Thành viên cấp 2

Đặng Sơn Tùng : À, chắc tại bầu trời bị trống và khói trắng nên người xem có cảm giác sáng sủa, thực ra mình đã cố gắng cho nó tối đi rồi, tối hơn nữa thì thiếu sáng mất :'( Đúng là nhìn nó sáng thật :-< Cảm ơn bạn, mong được học hỏi nhiều từ bạn >:D<

Ủng hộ diễn đàn