Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My love <3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tungchuyentq, 28/12/12.

Lượt xem: 2,771

1. tungchuyentq Thành viên cấp 1

ảnh chụp bằng Nokia x6 rồi em nghịch ngợm linh tinh. nhìn khá là ưng. :D nay up lên xin gạch [​IMG][​IMG]

...
    Guitar classicyuna.shock thích bài viết này.
  2. LangTham

LangTham Thành viên cấp 1

Mình thấy ảnh gốc đẹp hơn đó bạn;;)
    tungchuyentq thích bài viết này
  3. tungchuyentq

tungchuyentq Thành viên cấp 1

thế mới là gà tập pts mà :)
  4. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Mình cũng thấy ảnh gốc đẹp hơn. Bạn blend ảnh mà không chịu nâng sáng chi cả, nhìn màu nó tối tối thế nào ấy
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Stock đẹp hơn rồi bác, bác nên blend phần da mẫu riêng, phần background riêng, như thế da mod sẽ ko bị ám màu, và đẹp hơn.
  6. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

stock đẹp hơn bác ạ
    mà em cứ thấy là nếu đã PS thì xóa tất bọn đằng sau đi xong cho tim cật j vào mà tặng ny :P
    tungchuyentq, ShimizuLangTham thích bài viết này.
  7. tungchuyentq

cũng tính xóa hết nhưg xóa xog nhìn trơ trụi wá. để đấy làm cảnh :)
    mà sao nhiều gạch đá tnày :(. tự kỉ mất @@
  8. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Del ng đằng sau đi. nếu ko thì làm mờ đi
    Mình ko nhận xét màu đâu ^^
  9. Bunny Dee

Bunny Dee Mới đăng kí

cá nhân mình thấy bức này blend màu khá là đễ thương, nước màu cổ cổ nhìn thích mắt.
    Hay chí ít bạn này ko bị đi vào lối bạ đâu cũng blend vàng như đại đa số mọi người.
    Và mình cực ghét kiểu cứ vô 1 cái là phang ngay câu "stock đẹp hơn" xon lỗi chứ nhìn kiểu gì ra stock đẹp hơn vậy? nếu bạn nhìn lướt hình gốc tấm này qua hàng trăm trăm tấm bạn có dừng lại nhìn ko? Nhưng nếu là tấm chỉnh rồi thì sẽ khác, ít ra sẽ dừng lại để nhìn, với mình vậy là đạt được thành công rồi đó.
    còn nữa, cứ hở chút là da mẫu ám màu. Xinh lỗi các bạn bật clip "Your body" của Christina Aguilera lên coi coi da mấu có ám màu hồng ko? và nó có đẹp không? Không lẽ blend màu xanh tối để da mẫu màu vàng? thiệt chả hiểu nổi các bạn nghĩ cái gì nữa.
    Tính mình hay nói thẳng, có khó chịu thì cứ việc, vì mình cũng đang rất khó chịu tới mức phải đăng kí để comment đây.

ps bạn chủ thớt: làm theo cái mà mình thấy đẹp bạn ạ, không phải cứ theo số đông là hay đâu. Nếu giống nhau hết thì chả còn gì là nổi bật nữa.
  10. LangTham

LangTham Thành viên cấp 1

Xin lỗi bạn chứ xấu đẹp tùy theo cảm nhận của mỗi người, người ta thấy thế nào thì nói vậy, chỉ là góp ý thôi còn làm theo hay không thì tùy.
    Còn một vấn đề nữa là không phải cái gì chỉnh sửa cũng đẹp đâu bạn ạ, có những cái để tự nhiên vẫn đẹp hơn hơn đấy.
    tungchuyentqPanbeo thích bài viết này.
  11. Bunny Dee

Bunny Dee Mới đăng kí

ừa, thôi thì mình sẽ coi là một vài người óc thẩm mỹ cao hơn những người khác vậy.
    Tất nhiên có những tấm để tự nhiên đẹp hơn, nhưng mình nghĩ nó không áp dụng cho tấm này.
  12. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Bạn có thấy là mình đang cãi cùn không khi nói câu "coi như là nhiều ng có óc thẩm mĩ cao hơn"
    Mỗi ng một góc nhìn khác nhau. Bạn nói đúng, làm ra mình thấy đẹp là đc nhưng vấn đề khi đưa lên 1 cộng đồng thì phải chấp nhận những ý kiến trái chiều.
    Bạn thích tấm này sau khi blend, ok. Đó là ý kiến của bạn.
    Ng khác thích stock. Đó là ý kiến của ng khác.
    Chủ topic mong nhận đc đóng góp, mọi ng đóng góp còn chủ topic sẽ làm theo hướng nào là chuyện của bản thân chủ topic.
    Bạn có cần thiết phải LẬP NICK chỉ vì thế k?
    Da mod bị ám nghĩa là bị chìm trong tác phẩm, tất nhiên tông màu sẽ cần phải hài hoà vì vậy khi chỉnh ưng ý r, có thể dung brush để tẩy bớt đi để mẫu đc nổi hơn. Ý của mọi ng khi nói da mod ám là như thế. Ok?
    ------
    Gửi chủ tôpic: mình thích màu này của bạn, nhưng mình nghĩ bạn nên cho sáng lên 1 chút và blur phần back. Nếu tỉ mỉ hơn thì xoá ng đi càng đẹp ^^
    Mod rất xinh :x
    tungchuyentqDX_Degeneration thích bài viết này.
  13. tungchuyentq

hú hú. :x vui vui
  14. tungchuyentq

:) thích cmt này, nhưg thích nhất câu cuối :)
    Panbeo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn