Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My Lovely Korean Girls ♥

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi James Lk, 23/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 12,903

1. peiceland

peiceland Mới đăng kí

Hình như chính ban cũng ref nick vào để tham gia war đấy ? một là nhát ko dám dùng nick thật, hai thì cũng bao đồng, k thèm chấp ^^
    Tình hình là bác chủ thớt, đầu tiên còn nc lịch sự, sau câu được bánh rồi, đâm ra hơi phỡn chút nhỉ ? Bác này chắc giai nhà em chychy à =))
    cái bạn này nc mình ngồi mà buồn cừi=)) hàng thật hay giả bạn đụng được vô ko mà ớn với ko ớn =)) vãi lù cái loại hoag tưởng ==. tỉnh lại đi... phọt phẹt !
    Mà bạn ý k hề hay biết, mấy tấm ảnh bạn ý vừa post lên phán như thánh rằng trước và sau thẩm mỹ là của ai post lên :v, ngu mà cứ thích tỏ vẻ nguy hiểm == mà công nhận bạn ý nguy hiểm vãi:(
    kool.angel thích bài viết này
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

mình có biết make-up đâu :)) cơ mà chứng kiến vài cô bạn Hàn xẻng làm rồi nên hiểu :))

mình chả phải fan ai cả, mình cũng chả biết RHY là viết tắt của cái quái gì hết, thích đơn giản là thích, các bạn cũng chỉ ở VN đọc báo người ta viết gì biết nấy, hay kiểu như mương 14 chả hiểu có ném bài lên gu gồ tran sờ lết ra ko mà dịch cũng vớ vẩn, xong cứ một mức thích war để bảo vệ thần tượng :)) các bạn có chắc là thông tin các bạn có đúng ko?
    nói thẳng ra là mình cũng thích mấy bài của T-ara nhưng ko thích cái cách hành xử của mấy ẻm, vậy thôi, chứ đừng có nói chuyện thông tin đúng sai gì với mình. cái ảnh trên là đc netizen nó share đầy trên mạng ấy, cứ gu gồ ra mà ngắm cho đã.
    Còn thích nói chuyện kiến thức với mình á? xin lỗi nhé, dù ko phải biết tuốt nhưng ko biết các bạn mấy tuổi rồi vào reg nick để gây war vậy? mình học về báo chí và truyền thông, tiếng Hàn hay bạn bè người Hàn mình đều có, nhiều người cũng đang là trainee của một số công ty và ko lẽ họ phải chém gió với mình? các bạn nhiều kiến thức hơn mình ở chỗ nào vậy?

đáng sợ vờ lều ra luôn :))
  3. Thanatos CK

nếu muốn chửi người khác ngu thì cứ trích dẫn hẳn vào chứ đừng nói thông qua post người khác nhé bạn :)) không biết là ai nguy hiểm hơn ai đâu nhưng mà ở đời bây h ít người ko nguy hiểm lắm :))
  4. rainytram

rainytram Mới đăng kí

wen với cả trainee của các công ty luôn mới chịu. zậy mấy idol có tiếng mến T-ara, yêu wý họ như e gái chắc cũng có vấn đề à?
    Ljnh_luv_TVXQ thích bài viết này
  5. Ljnh_luv_TVXQ

Ljnh_luv_TVXQ Mới đăng kí

ý ý ý ! nói nghe nè :)) mình cũng có người quen là Hàn Quốc và cũng có vài người là trainee của các công ty lớn chứ bộ !

Mà người ta có phàn nàn chi đâu ta ???

Àh... nhắc Netizen mới nhớ... có phải cái trang mạng mà gặp ai cũng ném đá, gặp ai cũng bay vào chửi bới ko ?
    Vd như Seung Ho đi nghĩa vụ mà lại bay vào chửi YooChun ?
    hay vd như đem Lee Hyori ra dìm để nâng Hyuna =))

Òh.... Netizen của Hàn "đáng tin" ghê gớm.

cứ mở mồm ra mà bảo lên "bách khoa toàn thư Gu Gồ" - cái gì cũng có... cả rác + vớ vẩn cũng đày ra...
    lại còn share trên Netizen =)) cái web mà nhắc đến là thấy ngán...

bạn gì ơi... còn nguồn gì khác đáng tin hơn ko :v
    hahmbeakrainytram thích bài viết này.
  6. Thanatos CK

mình chỉ nói thích là thích đấy là bản thân mình, người khác thích hay ko sao phải quan tâm, mình chả áp đặt bất kì ai hết mà cũng chả có quyền làm vậy. nghĩ sao nói vậy, biết gì nói theo, cũng như các bạn đọc tin đọc báo xong rảnh rang đến mức reg nick vô đây war vì một post vô thưởng vô phạt cho vui của mình. ok mình sai là động đến idol của các bạn, còn các bạn cũng nên xem lại cách ăn nói của mình đi trước khi mở mồm ra nói người khác ;)
    có fan thì cũng có anti-fan, các bạn thích làm quá lên như thế bảo sao người ta chửi fan cuồng. mình ko có hứng ngồi tranh luận với mấy bạn ở đây, coi như mình sai từ đầu tới cuối luôn đi. Kết thúc, ok?

7. rainytram

rainytram Mới đăng kí

thế bạn nhận bạn là anti hả? giờ kpop có thể loại mới rồi. anti cuồng. mấy bạn này còn wan tâm đọc tin các idol hơn fan rồi đâu đâu cũng thấy cm anti, nói này nói nọ :)))
    Ljnh_luv_TVXQ thích bài viết này
  8. Ljnh_luv_TVXQ

Ljnh_luv_TVXQ Mới đăng kí

êu ôi khổ wạ wạ wạ :((

haters gonna hate !
  9. torinh93

torinh93 Thành viên cấp 1

hầu như tấm nào mí nhỏ cũng giơ 2 ngón tay :))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn