Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[My Profile] Cho ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lincond Huỳnh, 2/3/14.

Lượt xem: 1,728

1. Lincond Huỳnh Thành viên cấp 2

...
  2. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

thông tin sơ sài thế bác??
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

"I'm an Photoshop and event in Vietnam"
    WHAT KIND OF THIS "ENGLISH" ? :v :v
    JayJDesignerKaty2309 thích bài viết này.
  4. Lincond Huỳnh

Lincond Huỳnh Thành viên cấp 2

tiếng anh của mình hơi tệ, ai pro fix dùm mấy cái tiếng anh dùm, tại mình nộp vào trung tâm tiếng anh nên ghi tiếng anh cho chuyên xíu :))
  5. nguyendth

nguyendth Mới đăng kí

nếu thật thì thật lòng mình khuyên bạn đừng nên nộp vào
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  6. Lincond Huỳnh

Lincond Huỳnh Thành viên cấp 2

mình làm designer trong trung tâm đó thôi, mình viết tiếng anh để nhìn nó chuyên nghiệp và người ta dễ tuyển dụng hơn thôi
  7. karthus

karthus Thành viên cấp 2

birthday 20, goát dờ thông tin. Em chỉ là thằng rửa ô tô quèn nhưng với con mắt của 1 thằng xin việc như em nói thế thằng chủ nó chửi cho vỡ mồm.
  8. karthus

karthus Thành viên cấp 2

xem các comment của mấy bác em mới biết anh ấy viết sai ở chỗ i am an photoshop, tuy dốt eng lích không biết sửa nhưng em biết bác không phải là cái photoshop vì cái đó em chửa biết hình thù nó ra sao, còn phần mềm thì em và bác đều có ồi.

Ủng hộ diễn đàn