Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

My Styles

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Henry Bùi, 8/4/13.

Lượt xem: 2,921

1. Henry Bùi Thành viên cấp 2

Sau 3 năm tự học Photoshop và chụp ảnh, tôi luôn tự hào về những tác phẩm của tôi, thật tuyệt vờ khi xem lại những bức ảnh mà tôi tự chụp và retouch! Có thể nó không hợp nhãn những ai theo "gu mẫu xinh trắng hồng", có lẽ tôi thích "Hight fashion" hơn, nhưng đó là phong cách của tôi và tôi luôn tự hào về nó!

...
  2. hoatongoc

hoatongoc Thành viên cấp 3

Nói thực là những bức ảnh bạn chụp ở nửa cuối (bắt đầu từ tấm số 6) và tấm số 1 rất có phong cách và ấn tượng, mình rất thích phong cách đó. Nhưng vấn đề bạn đang gặp phải là màu sắc và chất lượng ảnh, tiêu biểu là từ tấm 2-5, tấm kế cuối nữa, khá là khó hiểu, trông như là bức ảnh bị lỗi ấy, nhất là bức 5, bình thường chẳng ai làm cái màu đó cả, rồi không biết là do bạn chủ ý nén hình lại hay sao mà chất lượng ảnh quá thấp :|
    Mình thích tấm 6 -10 -14 và 15, rất có phong cách :D
    Kenny VũHenry Bùi thích bài viết này.
  3. Henry Bùi

Henry Bùi Thành viên cấp 2

À tại những tấm ảnh tớ làm kích thước lớn ko hà nên khi đăng lên bị nén lại hơi mờ... cảm ơn bạn nha!
  4. tndoubleh

tndoubleh Thành viên cấp 2

Tấm này nhìn như ma, kinh v~
  5. Jindo92

Jindo92 Thành viên cấp 1

Like tấm #1 va #7, còn lại thì mình thấy ko có gì đặc biệt :)
  6. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Ảnh chất lượng thấp quá nên mình thấy cứ lòe nhòe sao ấy bác ạ :(, style của bác có vẻ quái quái :like:
  7. Quỷ Conz

Quỷ Conz Thành viên cấp 1

Xem màu 1 2 tấm thì còn thấy hay hay chứ xem 1 loạt các pic trên, màu sem sem 1 kiểu, và lại còn nhòe nhòe mờ mờ, cháu thấy hơi chóng mặt ~_~
    P/s: đây là cmt hoàn toàn nghiệp dư :(

Ủng hộ diễn đàn