Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

N9 - Ngẫu Hứng part 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Huỳnh Anh, 18/2/14.

Lượt xem: 2,078

1. Huỳnh Anh Thành viên cấp 1

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. Huỳnh Anh

Huỳnh Anh Thành viên cấp 1

3. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

mình thấy 20 và 25 đẹp các tấm còn lại bố cục chưa ổn. Tấm 17 mình ko hiểu ý đồ của bạn nhưng lấy nét vào 2 quả đằng sau làm chủ thể bị che mất ko đẹp mắt /:). Còn 2 tấm chộp mặt trời bạn để ở 1/3 nhé nhìn sẽ đẹp hơn
    Huỳnh Anh thích bài viết này
  4. dinhvanhien1107

dinhvanhien1107 Mới đăng kí

N9 chup anh net nhu vay ha ban, moi xem thu thay cai N9 cung dep, chup hinh duoc vay nua thi chac kiem tien load em N9 ve qua.
  5. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Sao phải vội vàng thế bạn.... N9 hay Ip4s ???? :))
  6. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

À bác thớt chế cái Lens Macro mà chụp có hay hơn không nhỉ? hì hì
  7. dinhvanhien1107

Chi la thay cai N9 vua dep, vua gon. Chup hinh cung kha. Chu ip4s thi xa tam voi qua. Ma neu du tien mua ip4s thi minh mua lumia1020 or 1520 , ma noi that thi ios va windown phone thi minh chang thik. Neu duoc thi xperia z2 , xai android de chiu.
  8. Huỳnh Anh

N9 là bản đẹp nhất của Nokia, so về camera thì Apple thua xa nhá mấy bác. Hôm chụp mấy tấm này, mình cũng vác I4 ra chụp nhưng kém xa. N9 8 px con I4 có 5px à thêm nữa lấy nét khó hơn N9 :D mình thấy vậy.

đây là tấm đẹp nhất của I4 mình vừa chụp đó.

Còn đây là tấm thất bại lớn :D

Con bác dinhvanhien1107 nói thích xai android cũng phải, tại nó dễ xài hơn mấy cái kia, nhưng bản thân thich Ios hơn vì nó rất chuyện nghiệp và đẹp :D
  9. dinhvanhien1107

Android tuy dễ mà khó nha bạn. Chưa ai hiểu hết về nó đâu. Thích không phải vì nó dễ. Mà nó có khả năng tùy biến vô đối.
  10. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

cũng là N nhưng thấp hơn 1 số N8[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Huỳnh Anh thích bài viết này
  11. Huỳnh Anh

Bác marktran1110 chơi ác nha, N8 12px làm sao N9 so kịp. N8 là gần vô đối rồi. :D Mấy ảnh của bác màu perfect!!!!
  12. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

mang tiếng 12px nhưng toàn chụp ở 9px thôi à! vì 9px mới là 16x9 còn 12px thì là 4x3. mà n9 cũng 8px thì phải nhỉ

Ủng hộ diễn đàn