Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nam TranDang] - Hand drawn typography: "Live, Laugh, Love"

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi namtrandang, 29/10/13.

Lượt xem: 5,135

1. namtrandang Thành viên cấp 1

Xin chào tớ là newbie mới tham gia diễn đàn, xin được chỉ giáo​
    ---------------O---------------​
    "Live well, laugh often, love much."
    Sketch
    Lên máy:
    Hoàn thành
    ---------------O---------------​
    Thanks for watching!​
    Nam TranDang - Trần Đăng Khoa Nam
    ------------------------------------------------------------------------------------
    Graphic Designer - Freelancer Photographer - Graffiti Artist
    HD Studio (Vietnam)
    Check out my Portfolio on Behance

...
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Đẹp chuẩn thật đấy :"> :like:
  3. Laboutin

Laboutin Mới đăng kí

Chất quá :)
  4. shinichidang

shinichidang Thành viên cấp 2

Chỉ thấy khoái kiểu vẽ tay, lên hình thấy không ấn tượng lắm :D. Cái này chắc dùng font vẫn làm được nhưng bác vẽ tay được thì chất hơn rồi :)
  5. hieunguyen

hieunguyen Thành viên cấp 2

Lên cho đồng chí :))
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Đẹp quá đồng chí ạ :))
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

Liên kết chỗ 3 chữ L cứ phải gọi là liên kết rất tốt, tác phẩm đơn giản nhưng rất đẹp, cách làm việc rất chuyên nghiệp :x, bác có thể cho mình xin fb để giao lưu làm quen được ko?
    Có gì add behace làm quen ha:http://www.behance.net/DoTheThanh91mấy nay mạng bị làm sao ấy nên em ko vào được behace :'(
    shinichidang: mọi người bây giờ đang bị biến thành font user rồi ko phải designer nữa bác :D nếu sử dụng font thì sẽ mất đi khả năng sáng tạo và bị lệ thuộc vào máy quá nhiều :D
  8. shinichidang

shinichidang Thành viên cấp 2

Sun ý mình không phải nói là nên dùng font, mình chỉ nói với tác phẩm của bác thớt thì dùng font vẫn làm được thôi. Mình rất thích tự vẽ tay nhưng không có năng khiếu thôi nên mới bị phụ thuộc vào font. Tóm lại la luôn ủng hộ những tác phẩm vẻ tay :D
  9. namtrandang

namtrandang Thành viên cấp 1

Sun: fb của tớ là facebook.com/trandangkhoanam
    còn Behance là: behance.net/namtrandang
    shinichidang: hay thế, font tên gì vậy cho mình đi bạn. Vẽ tay lâu quá hix =.=
  10. luongquoc_hung

luongquoc_hung Thành viên cấp 1

like bác thớt, mình cũng hay vẽ typo bằng tay, nhưng mà mang lên đồ thỳ toàn xấu xí ah :))

Ủng hộ diễn đàn