Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nasa dự đoán một màu đen bao trùm vũ trụ vào ngày 23 đến 25 tháng 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Hồng Sơn, 15/12/12.

Lượt xem: 12,854

1. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Họ đặt tên là "Buổi tối" :))
  2. Stiletto

Stiletto Thành viên cấp 1

mà có tối 3ngay` 3 đêm thỳ vẫn ở nhà ôm con lap là dc rùi 8-|
  3. dookie

dookie Thành viên cấp 2

nếu là có thật thì khối cô chết vs mềnh =))
  4. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Đêm Noel anh còn phải đi đú... đêm đó mà mất điện thì mất vui :v
  5. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

HIc Hic ! Mềnh còn trong trắng mà ! :(( Đã muốn chết đâu!
  6. soul20290

soul20290 Mới đăng kí

mình thấy bạn có vẻ khó chịu với mấy comment như " tin vịt " " vớ vẩn " nên mình nói là nó là tin vịt thì đừng có tỏ thái độ khi có người nói nó là tin vịt , còn bạn đâu có sai , nguồn rõ ràng kia mà =)) ... với cái từ time có s kia thì mình nghĩ là mình sẽ dừng ở comment này ... chúc bạn vui vẻ :)
  7. q.d

q.d Thành viên cấp 1

Chả có ai tin là tận thế nên mới vui vẻ mà dự đoán thế này :)) giả dụ có thật như kiểu đếm ngược đến ngày chết vì ung thư giai đoạn cuối xem có cười với sướng dc ko :)) thôi cứ an tâm mà sống >:)
  8. Nothing

Nothing Mới đăng kí

The world will not end in 2012. Our planet has been getting along just fine for more than 4 billion years, and credible scientists worldwide know of no threat associated with 2012.
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn