Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ninex, 27/3/13.

Lượt xem: 7,910

1. ninex

ninex Mới đăng kí

mình dùng solid colour để phối màu, chuyển chế độ lighten, 1 layer nâu để chế độ colour và 1 layer để exclusion, mình k lưu file psd nên k gửi đc :(
    meodoremon thích bài viết này
  2. ninex

ninex Mới đăng kí

mình sợ nếu màu đó sẽ bị chìm nên mới dùng màu xanh là màu phát sáng cho nổi mẫu bạn à, tóc mẫu cũng hơi chìm so vs back mà
  3. ninex

ninex Mới đăng kí

Với các bác hỏi địa điểm thì đây là nhà máy ng quen của mình làm nên mình mới xin vào đc, mng thì sợ hơi khó.
    Còn mình làm theo mắt nhìn nên k có Tut và k lưu file psd. Màu làm nhờ dùng layer solid colour để phối màu đỏ, tím, vàng ra màu nâu cam, dùng thêm 2 layer màu nâu 1 cái để chế độ colour, 1 cái để exclusion làm màu phủ. Cân chỉnh màu bằng cuver và colour balance. mng nhìn xem thừa thiếu màu j thì cộng trừ
  4. ninex

ninex Mới đăng kí

mình cố tình để vậy đó bạn
  5. ninex

ninex Mới đăng kí

vẫn nghịch đều chứ bạn :))
    hth02x1 thích bài viết này
  6. hieuunghoa

hieuunghoa Thành viên cấp 2

cho mình hỏi, các thím lấy người mẫu ở đâu thế, toàn người mẫu ngon
  7. ninex

ninex Mới đăng kí

lấy từ fb và các mối quan hệ thôi bạn, có thể là khách nữa ^^
  8. khuyetdanh12

khuyetdanh12 Thành viên cấp 2

Nếu e ko nhầm thì mẫu tên Kiều My :D mới hôm xem Mv e ấy đóng với Ma Vương :P
  9. ninex

ninex Mới đăng kí

đúng rồi bạn à ^^
  10. princekute19

princekute19 Thành viên cấp 1

mày nói cái quái gì tao éo hiểu ==!
    tao núp lùm ở đây lâu rùi

Ủng hộ diễn đàn