Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên học thiết kế đồ họa ở đâu là tốt nhất?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 20/7/12.

Lượt xem: 72,845

1. Vũ Việt Hùng

Vũ Việt Hùng Thành viên cấp 2

Hiện tại mình muốn học dựng video, thấy học kì 3 của Arena có dạy kèm cả 3D các kiểu, không biết ở đây có bạn nào học chưa, có thể cho mình xin ít đánh giá? Hoặc ở đâu có chương trình tương đương thì cho mình biết ạ, thanks!
  2. nghnanh

nghnanh Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi chỉ đk học 1 kỳ ở fpt arena có được k nhỉ? Với cả như thế thì có đc cấp bằng k?
  3. Nhi Closer

Nhi Closer Mới đăng kí

nghnanh FPT Arena chỉ có 2 lựa chọn: 1 năm 2 kỳ và 2 năm 4 kỳ, với 2 bằng tương đương.
    Nếu bạn chỉ muốn học kỳ 1 thì đăng ký 1 năm 2 kỳ, học xong kỳ 1 thì bỏ - tất nhiên bỏ sẽ không đc cấp bằng 1 năm. Nếu muốn có bằng thì cố học thêm kỳ 2 nữa.
  4. kowalsky

kowalsky Mới đăng kí

Ở tphcm thì học ở fpt arena cũng tạm ổn rồi, học phí cũng hợp lý

Ủng hộ diễn đàn