Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên Học Thiết Kế Đồ Họa Ở Đâu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Angel Angel, 24/10/15.

Lượt xem: 2,347

1. Angel Angel Mới đăng kí

Em đang muốn tìm hiểu 1 trường hoặc 1 lớp đào tạo thiết kế độ họa tốt ở Hà Nội để học. Mong các bác tư vấn giúp em ạ

...
  2. tuyetngo.hy

tuyetngo.hy Banned

Ở Phố vọng có Vnskills academy học chất lượng lắm, cuối khóa được cấp chứng chỉ của Viện CNTT - ĐH QGHN <3
  3. Ttung_tt

Ttung_tt Mới đăng kí

Itplus bên viện CNTT Đh Quốc gia HN bên Cầu Giấy cũng đào tạo được phết, học theo dự án thực tế, tài liệu từ doanh nghiệp gửi về
  4. minhnguyen06

minhnguyen06 Mới đăng kí

Mình có đứa em học bên Viện Cntt DHQGHN nó bảo cũng được phết, thầy cô nhiệt tình và vui tính lắm, mà cán bộ trong phòng đào tạo cũng quan tâm đến học viên, nó học 1 năm là mình thấy đã được đi thực tập tại các công ty của thầy cô rồi, mà ở đây nó có cái cam kết giới thiệu việc làm nên ra trường cũng ko phải lo thất nghiệp. hơn nữa đây là đơn vị đào tạo công lập chính quy học trong khuôn viên trường DHQG thì cũng không phải dạng vừa đâu ;)
  5. ngobaokhang

ngobaokhang Mới đăng kí

Thử tham khảo khóa học của ITPlus - Viện CNTT ĐHQQG HN xem sao, mình có thằng bạn trước theo học bên đó, thấy PR ác lắm, bảo học theo dự án thực tế, mà thầy cô cũng nhiệt tình lắm. Hình như sau đó còn có giới thiệu việc làm sau khi học xong ấy. Nó học xong 1 khóa, ra kiếm tiền ngon ơ. Mình học chính quy các kiểu mà giờ xách dép cho nó.^:)^

Ủng hộ diễn đàn