Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên lựa chọn thi vào khối nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi QuyNhu1374, 23/7/18.

Lượt xem: 2,065

1. QuyNhu1374 Mới đăng kí

Em năm nay lên lớp 10,em nghe nói muốn thi vào ĐH Kiến Trúc thì nên bắt đầy ôn luyện ngay bây giờ. Nhưng mà em còn phân vân không biết nên thi khối V hay H. Em muốn học thiết kế đồ họa nhưng khả năng về màu sắc của em không tốt lắm nhưng em lại học khá tốt Văn trong tổ hợp Toán, Văn. Còn khối V khả năng vẽ chì của em nó có triển vọng hơn màu, nhưng 2 môn Toán, Lý thì em lại không có khả năng.
    Em còn phân vân lắm, mong anh chị tư vấn cho em.
    Cảm ơn rất nhiều ạ!

...
  2. Huỳnh Âu

Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

- Luyện tập nhiều, thực hành nhiều bài tập banner, logo...Sẽ cải thiện được em à, xem clip làm theo rùi thấy màu nào đẹp mình lưu lại làm tăng thêm thư viện của mình. góp ý cho em một chút hy vọng giúp ích được em, có đam mê thì theo học e nhé.

Ủng hộ diễn đàn