Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên mua máy quay chuyên nghiệp loại nào và giá cả bao nhiêu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Panda191, 25/4/17.

Lượt xem: 1,586

1. Panda191 Thành viên cấp 2

Tình hình là cty mình đang muốn mua máy quay nhưng mình chuyên xử lý hậu kỳ nên không rành về mấy vụ máy móc này, cả nhà có ai có kinh nghiệm hoặc đã từng sử dụng máy quay thì có thể hổ trợ cho mình một ít thông tin về máy quay chuyên nghiệp được không, ví như:
    - Hãng nào cho chất lượng video tốt, màu sắc, độ sáng, độ nét
    - Với quay phóng sự, quay sự kiện thì nên dùng loại nào và phụ kiện đi kèm là những gì
    .... và bác nào có kinh nghiệm về mảng này thì share cho mình với nha
    cảm ơn các bạn đã đọc bài này :D

...
  2. khomabietduoc

khomabietduoc Mới đăng kí

Cái này em cũng không có kinh nghiệm nhưng ông anh em là quay phóng sự chuyên nghiệp thì đang dùng cái này bác tham khảo nhé:
    Code:
    https://goo.gl/RM4VRC
    Panda191 thích bài viết này
  3. Panda191

Panda191 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn