Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nếu bạn cần blend màu ( bằng Lightroom ) thì mình sẵn sàng giúp. [ Ai cần ghép mây thì nói mình nhá]

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi KhangHo, 13/5/16.

Lượt xem: 2,060

1. KhangHo Thành viên cấp 1

• Mình đang tập ghép mây và ghép sông nước,... nếu bạn nào có hình thì đưa mình làm [ Chất lượng càng cao thì ảnh chỉnh càng đẹp ].
    • Các bạn muốn blend màu như thế nào thì nêu rõ cho mình hoặc mình sẽ blend xong cho bạn xem trước... OK, thì mình Export rồi gửi cho bạn nhé!
    • Nếu file Raw thì gởi qua mail hoặc Google Drive.
    • Ảnh của bạn trong tầm 3-7 ngày ( mình là học sinh nên thời gian bị giới hạn, tuy là hè nhưng năm nay 12 nên ko có hè ).
    • Nhớ comment phía dưới để mình biết vào mail tìm nha, tại mail mình hơi lộn xộn. Không có thời gian nhiều nên chắc sẽ thay đổi mail cho tiện.
    • Giá cả: #free. Nhưng các bạn muốn thấy đẹp thì ủng hộ mình cũng được, cái này thì #tùytâm . [ Các bạn sẽ chuyển tiền cho mình qua dịch vụ MoMo chuyển tiền bạn nhé! Số điện thoại của mình là 0933483498. ( Đừng gọi phá em nha, tại e thường để chế độ máy bay nên ko phá được đâu hihi ).].
    • Sau đây là một số hình ảnh của mình ( Vietdesigner chỉ đăng được 5
      mb nên mình làm giảm chất lượng r nên không có đẹp xuất sắc):
    Hình này là của mình tự chụp. Bạn nào muốn lấy hình thì nói với mình để mình biết thôi.
    * Lúc đăng hình nhớ ghi nguồn là tui nha!!

Ảnh này là của bác nào trên Vietdesigner nhờ vả vào (năm 2014 thì phải!).

Nguồn: Ảnh này mình lấy trên Google ( tìm kiếm: portrait wedding lake ).

Hình này là của mình tự chụp. Bạn nào muốn lấy hình thì nói với mình để mình biết thôi.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/16
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn