Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nếu ngày mai em là cô dâu .. Thì anh sẽ là thằng chụp ảnh :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi BéoCỦABYN, 24/3/14.

Lượt xem: 8,664

1. BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

Sau cả tháng trời mưa gió mới đc 1 hôm ngớt mưa em tranh thủ đi làm bộ ảnh luôn :x Cũng mới làm được có mấy tấm các bác cho em tí nhận xét để em tiếp tục học hỏi ạ :3 :3
    1.
    2.
    3.

...
    Phạm Hữu Dưpitlamgi thích bài viết này.
  2. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Không thích màu này.!
    Ảnh có thiên nhiên cây cỏ mà blend màu tối nhìn không sướng mắt tí nào :-<
    invi, phamloc14Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  3. PimPo

PimPo Thành viên cấp 1

Nhìn ảnh màu mè chán quá chẳng phù hợp với nội dung ảnh cưới gì cả ~_~. Blend kiểu ny cho mùa đông lạnh thì ổn hơn ak :D.
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) cái mặt mod không thể tả đc
  5. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

raintown92 PimPo: hehe cảm ơn các bác đã nhận xét ạ :3 :3 để em chuyển tông màu khác tại đợt này em đang cuồng cái màu này quá :">
    phuongthustudio2: :D tại mẫu em mới vào nghề diễn chưa tốt bác ạ
  6. snowtown93

snowtown93 Thành viên cấp 1

màu hoang dại cũng đẹp mà! ng mẫu k tự nhiên..
  7. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

pic 1 k đẹp bác ạ
  8. BéoCỦABYN

snowtown93: hề hề mãi mới có ng khen cái màu này của em :v :v cảm ơn bác đã khen để em có tinh thần :3 :3
    skyblue-picture: pic 1 bị chỗ nào vậy bác bác cho em nhận xét ợ =((
  9. skyblue-picture

bác ơi. píc 1 mod bị chìm cùng BGR. theo em là thế
  10. Vũ Quốc Hoàn

Vũ Quốc Hoàn Thành viên cấp 1

Trong 3 tấm thì em thích nhất tấm 3, ghét nhất tấm 1. Không hiểu sao bác blend màu này, khi chụp với cây cối, em luôn tận dụng màu xanh của nó :D
  11. skyblue-picture

chụp với cây cối cũng có thể từ xanh thành vàng thu là đc. Nhưng píc 1 bác thớt làm MOD bị chìm hẳn cùng BGR và bị ám màu nên có cảm giác như trên bạn nói.Còn màu xanh của cây cối là tuyệt đẹp rồi. Mình thì mình lại yêu màu lá vàng thu cơ....:))
  12. skyblue-picture

Nếu đc xin bác thớt cho phép mình blend thử với cách của mình xem sự khác biệt.
    Blend ảnh đã blend rồi cũng k hay cho lắm nhưng đây cũng chỉ là thử xem sao thôi
  13. Vũ Quốc Hoàn

Vũ Quốc Hoàn Thành viên cấp 1

skyblue-picture thích bài viết này
  14. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

màu này ko đẹp bác ợ. Pic 1 có lớp màng mờ phủ trên ảnh nhìn ảnh ko rõ. Píc 3 ổn nhất nhưng nhìn màu vẫn tối quá. Bác làm ảnh trong thêm tí nữa đc ko
  15. skyblue-picture

BéoCỦABYN Trả bác cái ảnh em đã fix..... hì hì nếu k đẹp đừng chê nhớ.
    (pic 2 k fix vì cũng tạm ổn) Nhưng nói gì đi chăng nữa bác nên chỉnh phần da mod nữa nhé.Nhìn da chưa có dấu hiệu chỉnh....
  16. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

có bác nào dừng lại ở ảnh cuối 1 lúc như mình không :-?
    tuandesigner92phamloc14 thích bài viết này.
  17. BéoCỦABYN

Vũ Quốc Hoàn: hề hề để em rút kinh nghiệm lsau bác ạ :D cảm ơn bác đã nhận xét :D đợt này em bị màu đấy bác ạ :3 :3
    skyblue-picture: à bác nói mod k nổi em mới nhớ lúc đó e quên chưa làm lớp mask :"> em thấy bác làm đẹp đó chứ :3 :3 chắc làm từ ảnh gốc sẽ đẹp hơn :D để lsau em sẽ chăm chút phần da mod hơn cảm ơn bác đã nhắc nhở :3 :3
    Vũ Đức Minh: hơ hơ í bác là sao ợ :v :v
    skyblue-picture thích bài viết này
  18. Paul Technicien

Paul Technicien Thành viên cấp 1

Theo ngu ý của tại hạ thì có vẻ như bạn Vũ Đức Minh dừng lại để Su pờ soi bác ạ!
    Bác blend màu tối quá!
  19. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Minh la minh dung hinh o Pic cuoi :))
  20. BéoCỦABYN

Paul Technicien unnet: =)) chết các bác tinh mắt qá kiểu này trước khi up ảnh lên em phải "đoáp bồ sú pờ soi" cho cẩn thận r =))

Ủng hộ diễn đàn