Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Newbie ! Lần thứ 2 up hình chân dung

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Misen Ly, 23/7/13.

Lượt xem: 9,516

1. Min Tk

Min Tk Thành viên cấp 1

ảnh đẹp :like:
    newbie mà đc như bác em lập studio từ lâu rồi :))
  2. pkopih

pkopih Mới đăng kí

ố ồ...đây là newbie8-}
  3. mr.btg07

mr.btg07 Thành viên cấp 2

Toàn mod xinh :">
  4. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

VDS là cái nôi của các thiên tài =)))
  5. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Bích Phương hả bác =((
    Misen Ly thích bài viết này
  6. yun

yun Thành viên cấp 2

lại hổ báo ver2 rồi :))!
  7. thospk

thospk Thành viên cấp 1

ảnh bác rất đẹp, mượt mà, nhưng bác photoshop quá tay, hình hơi bẹt, ko nổi khối
    tông màu nhẹ nhàng rất đẹp
  8. shadowless

shadowless Mới đăng kí

Misen má newbie hả trời??? Misen voi Thanh là chung ha?
  9. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Vãi cả newbie =))
  10. zachichi

zachichi Thành viên cấp 2

2 cái hình cuối nhìn bt` thì rất nuột nhưng zoom to ...thực sự mình ko thích đôi mắt lắm...đeo lens vào nhìn gê gê :D còn lại ko có gì nhận xét ngoài từ đẹp + nuột :like:
  11. Chụp Choẹt

Chụp Choẹt Thành viên cấp 1

đẹp quá đê mất, hôm nào bác cho em đi chụp ké với \:D/
  12. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

Cô này có nét đẹp là cái mặt bầu bĩnh. Bác nắn quá tay quá rồi. Mất hết nét duyên rồi. E góp ý thế thôi chứ k có gạch đá gì đâu nhe :D
  13. hoang phan

hoang phan Thành viên cấp 2

thích pic kế cuối nhất :D giống kiểu tranh vẽ vậy ak :D
  14. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

có 1 cơn gió nhẹ
  15. binproduction

binproduction Thành viên cấp 2

CHỦ SÒNG Cả 1 studio to tướng, máy khủng dàn chất mà new j nữa anh?
    WOW studio ^^
  16. Luda Tín

Luda Tín Thành viên cấp 2

chỉ giỏi chụp hình & lừa tình thanh niên ~X(~X(
  17. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

thích tấm số 4 em bích phương quá
  18. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Các bạn chém mạnh tay để lòi ra cái ngu của bác í nào.
  19. Misen Ly

Misen Ly Thành viên cấp 1

cảm ơn những lời đóng góp chân thành và những lời khen dành cho mình. Thật sự , không có ai là hoàn hảo , và ko có gì là tuyệt đối. Những lời phê bình trên giúp cho mình nhận ra thêm những gì mình chưa nhìn ra.
    P/s : mình là newbie của forum , mình biết trên này nhân tài cũng nhìu , nên ko dám múa rìu qua mắt thợ. Mong sẽ nhận được thêm những lời góp ý , phê bình để mình có thể lên tay thêm nữa.
  20. Sayid

Sayid Mới đăng kí

Bác chụp chất quá, lần đầu nhìn thì em mê... mẩn, lần thứ hai nhìn thì em mới... soi: pic1 thì tuyệt; pic2 màu đẹp, mẫu xinh nhưng cọng dây sau mẫu dzô dzuyên quá, như cái thòng lọng vậy; pic3 thì khỏi lăn tăn; pic4 thì em nghĩ Bác lấy lun cùi chỏ mẫu thì nice hơn với lại em thấy Bác blur cái bg thấy nó sượng sượng sao đó (ý cá nhân thôi); pic5 thì OK.
    Nói chung Bác bảo Bác newbie thì em á khẩu ^^. Bác chụp tuyệt quá. Riêng em thích nhất pic2 (nếu không có cọng dây), em cứ nhìn hoài ~"~

Ủng hộ diễn đàn