Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Newbie] Mấy pic mới làm, blend màu theo phong cách tùm lum :">

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi NuKhìn, 14/11/12.

Lượt xem: 4,672

1. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thì mình cũng là Gà Công Nghiệp mà =))
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

đang đánh giá về Blend mà bạn :)

Còn đấy là đánh giá tổng thể rồi :-B
  3. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

dow về blend chơi đã.đang rảnh.nhưng chưa post lên đc
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

cái này khó nói lắm, mỗi ng một cách làm thôi, mình ko nói là ảnh ko tốt, mình chỉ nói là bạn bảo ảnh như chưa qua ps vì bạn chỉnh sửa ít nên mọi ng khó nhận ra :-bd nếu là mình thì có thể mình retouch như sau
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Bác mà retouch thế nào thì hỏng mất cái ảnh của em rồi [-( Mặt mod hồng hào trở nên nhợt nhạt, cây xanh vs bokeh mất đẹp hết. Dù sao cũng tks bác. Chắc do k có stock nên bị bết hơn :) Còn về cơ bản khi nhìn qua stock và ảnh em sau khi retouch thì sẽ thấy sự khác biệt đáng kể. Đặc biệt mọi bức ảnh em làm đều khiến mod nổi bật và quyến rũ hơn rất nhiều >:)
  6. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

ng Đà Lạt đúng ko ? :)) thấy tấm đầu là Dinh 1 kìa :D
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ack, ko hiểu màn hình thế nào mà ra màu mẫu thế này, nhìn kinh quá, phải chỉnh lại màn hình desktop thôi, e đang xem bằng lap :( nói chung là tùy mỗi người thôi :)
    cudyandem thích bài viết này
  8. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

Mình thấy nó ám màu và mất độ trong của ảnh bạn ạ
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

uah, làm bằng màn chưa chỉnh nên nhìn ko chuẩn, hơn nữa hình lấy trực tiếp từ trên này ko phải file gốc nên kéo bị noise phải khử lại
  10. kidkenvin201194

kidkenvin201194 Thành viên cấp 2

Mình thích tấm đầu vs tấm cuối. Đẹp đó bạn :)
  11. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Làm về đồ họa phải chú trọng cái màn hình đầu tiên bạn ơi. Màn hình phải sắc nét, chuẩn màu và càng rộng càng tốt 8-}
    Mấy ông anh mình toàn 24 vs 3x-4x incht. Bung ảnh lên ngắm đã hết cả mắt. Mình dùng màn 20" thấy chật vật quá #-o
  12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Mình đâu có làm về đồ hoạ, mình học kết cấu xây dựng, màn hình desk tuy 34 nhưng ko chuẩn màu, chỉnh rồi nhưng bị lỗi lại
  13. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

#4 tạm được, #5 ko thích lắm vì mình thích màu sắc, 3 tấm còn lại thì....
  14. Nguyễn Văn Hiệp

Nguyễn Văn Hiệp Thành viên cấp 1

thím cứ đùa. em thấy thím làm đẹp mà. chắc tại pic này thím không để ý thôi
  15. Nguyễn Văn Hiệp

Nguyễn Văn Hiệp Thành viên cấp 1

thím nói thế nào chứ. màn hình ngon mà case lởm thì cũng vưt đi
    theo em thấy thì máy phải ngon đã. màn hình kém thì làm việc không thoải mái với hơi vất thôi
    người ta có nói "tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà"
  16. NuKhìn

NuKhìn Mới đăng kí

^^! tks bạn nè
    ủa ủa? đồng hương hay sao bik zị nè :D
  17. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

ng đà lạt đây =))
  18. bicuto255

bicuto255 Banned

Pic đầu sao bác đã làm tuyết thì phải làm luôn chỗ đất chứ.. cho nó tuyết 1 thể ạ
  19. NuKhìn

NuKhìn Mới đăng kí

^^! 9 2 meet u
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn