Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Newbie] Mong các bác góp ý ạ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sơn Đoàn, 4/1/15.

Lượt xem: 1,914

1. Sơn Đoàn Mới đăng kí

Mấy ảnh này em chụp vào chiều mưa, chỗ cái quán cf em hay ngồi. ;) Các bác góp ý để em tiến bộ với ạ, em cảm ơn nhiều.
    Em chụp bằng Nikon D3200 và Kit 18-55 :D

Tí hoa hòe :)

...
    Phạm Hữu Dưatcgialai thích bài viết này.
  2. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

Pic 1 có vẻ màu đỏ hơi "quá" một tí rồi bạn :P
    Sơn Đoàn thích bài viết này
  3. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

Chút ý kiến cá nhân, e có nói sai thì bỏ quá cho e
    E thấy mấy tấm trên chắc tại góc chụp cố định nên cho ra bố cục ảnh nó s s ấy... hơi loãng.
    Em thích màu ảnh, nhìn nó rất đời thường. :D
    Sơn Đoàn thích bài viết này
  4. beastar

beastar Banned

Mình thấy có vẻ hơi tối, nhìn u ám >"<
  5. Sơn Đoàn

Sơn Đoàn Mới đăng kí

Đức Sơn Architect : hehe tks bác :P màn hình em bị sai màu nên cũng chả để ý, nhìn máy lap thì màu đỏ nhạt mà sang máy khác thì đỏ chóe luôn
    atcgialai : :D mấy tấm này em chụp ngẫu hứng, trời mưa ngồi từ trên lầu nhìn xuống, thấy ai đi qua thì chụp ít tấm :D sẽ rút kinh nghiệm
    beastar : ùi :P mình vọc thử màu cinematic trong lightroom, màu này đc 1 anh share, thấy hợp nên bỏ vào thôi, chắc bạn nhìn màu kiểu này ko quen nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn