Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Newbie ra mắt các cao thủ ... ^.^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyen Anh, 31/10/12.

Lượt xem: 4,254

1. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Không thể gọi là lỗi thời, tùy quan điểm thẩm mỹ của mỗi người, mặc dù mình cũng không thích style này lắm! Giống như nhiều người chê BB với bàn phím qwerty cứng là lỗi thời nhưng riêng mình vẫn thấy nó rất đẹp!
  2. Nguyen Anh

Nguyen Anh Mới đăng kí

Thanks all.

chính xác là thế, cách đây 3 năm đa số những ai vừa bước chân vào PS đều làm theo style này.

Thời buổi nào cũng đều dùng PS bạn ạ.
  3. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

Mình thấy phong cách này cứ cổ cổ thế nào ý :-s không hợp với thời điểm hiện tại /:)
  4. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

mình nghĩ tùy vào sở thích của mỗi người thôi, chứ ko phải lỏi thời hay không lỏi thời,
    và Bình luận là vào góp ý kiến về tác phảm nói ra cái xấu và hãy nói tại sao xấu. chứ ko phải vào rồi chê 1 phát rồi ra ngay... những cái BL như thế thì ai cần nào
    Rollingdesign thích bài viết này
  5. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

ý mình là tính ứng dụng của cách blend này k đc hiệu quả ở thời điểm bây h :)
  6. layz_vip

layz_vip Thành viên cấp 2

yeah ! Mỗi người 1 style và rất giống ngày đầu mình dùng pts.
    Rất nhiều brush + gradient :)

Ủng hộ diễn đàn