Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Newbie] Tập tành chụp ... mong nhận gạch đá để em tiến bộ :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi mlouis1997, 27/10/13.

Lượt xem: 3,298

1. Dieptieuchau97

Dieptieuchau97 Thành viên cấp 1

nói thật là sau khi em nhận xét. bị bác ấy phản bác. em shock toàn tập. dù không am hiểu nhưng người thường cũng có thể nhìn qua là nó cũng chưa ổn lắm mà
    mlouis1997 thích bài viết này
  2. mlouis1997

mlouis1997 Thành viên cấp 1

Thank các anh chị rất nhiều nhé ;)
    Hôm qua đăng mà chả có ai vào cmt khen chê,hôm nay đi học về thấy đc rộn như này e vui lắm :)
    E đính chính là máy em không khủng :)), em cũng không quen bạn cá rô đồng gì đó,các anh nhận xét đúng quá.Em là newbie nên rất cần những lời nhận xét của các anh như vậy :*
  3. Cốm

Cốm Thành viên cấp 2

Có 2 vấn đề:
    Thứ nhất về chủ thớt:
    Đã giơ máy lên là phải biết mình sẽ chụp gì, phải tưởng tượng được ở góc này thì khi mình chụp xong liệu mọi người có nhìn ra ngay cái mà mình muốn nó làm chủ của bức ảnh hay không. Mình ko nói về bố cục, vì mình cũng ít khi tìm hiểu bố cục gì đó, mình nói về những thứ gây loãng và gây chướng mắt trong một bức ảnh. Màu sắc khá tốt. Nhưng chưa có gì để chúc mừng như bác cá rô

Vấn đề thứ 2: Bạn Cá Rô Đồng.
    Mình muốn hỏi có phải bạn chính là chủ thớt ko?
    quocncmlouis1997 thích bài viết này.
  4. mlouis1997

5. mlouis1997

Anh Cốm : vâng ạ :),còn vấn đề thứ 2 thì em khẳng định ở cmt bên trên rồi :)),thank anh :)

Ủng hộ diễn đàn