Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Newbie] xin ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi GH041295, 16/4/16.

Lượt xem: 2,624

1. GH041295 Thành viên cấp 1

Một số Typo em làm, mong mọi người cho ý kiến. Đừng ném đá tội em nhỏ. Cám ơn !

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Về phần background thì không chê nhưng phần bố cục của text nhỏ thớt nên đầu tư lại. Nên chọn loại font đừng có thô quá nhưng là loại arial, lato, source sans pro...v.v và kích thước chỉ dưới 12px thôi. Sắp xếp sao cho hợp lý là ok!
  3. GH041295

GH041295 Thành viên cấp 1

Cám ơn anh bạn !
    PhúDương004 thích bài viết này
  4. PhúDương004

PhúDương004 Mới đăng kí

các cho em hỏi sao các bài đăng trên này em chỉ xem đc vài bài còn vài bài thì ảnh nó bị lổi k xem đc, như bài của bác này thì em xem đc ạ. thank ạ.
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

PhúDương004: Là những bài viết đó ảnh bị chết do upload từ host ImageShack. Diễn đàn đang cố gắng fix lại toàn bộ những bài viết đó.
  6. PhúDương004

PhúDương004 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner thế sao các bạn khác xem đc ạ, họ bình luận phía dưới là đẹp là em ức quá trời
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ừ cho mình xin cái link bài viết đó cụ thể đi. Mình xem thế nào rồi báo cáo lại cho quản trị để họ fix lại.
    - Có lẽ là những dòng bình luận đó là trước lúc ảnh bị chết.
  8. PhúDương004

PhúDương004 Mới đăng kí

9. coids

coids Thành viên cấp 2

PhúDương004 : chú là đệ tử Tiểu long nữ hay Dương quá thế (:|
  10. PhúDương004

PhúDương004 Mới đăng kí

coids em k hiểu ý bác ạ
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chết thật! Các bài viết từ cách đây hơn một năm hầu như ai cũng sử dụng host từ ImageShack thế này giờ nó chết cũng kéo theo biết bao nhiêu tấm hình đi cùng thế này không ổn rồi.
  12. PhúDương004

PhúDương004 Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner đúng rùi đó anh nhiều bài thấy mấy bạn khen đẹp làm em ức quá trời, mong anh có biện pháp khắc phục chứ đối vs ng mới vào tìm hiểu mong muốn đc thấy nhiều tác phẩm đẹp để có thêm kinh nghiệm học tập.

Ủng hộ diễn đàn