Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngành thiết kế website ở trường cao đẳng fpt có tốt không các bác?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Dương Ng, 8/10/16.

Lượt xem: 2,435

1. Dương Ng Mới đăng kí

Cụ thể là em muốn học ngành này ở trường cao đẳng FPT này. FPT thì có tiếng đào tạo tốt mấy ngành thuộc CNTT rồi, em xem trên web của trường thấy cũng mê lắm, học có hơn 2 năm, ít môn đại cương, chủ yếu thực hành, ra trường 100% làm được việc luôn, học phí em thấy cũng hợp lý nhưng đấy là em tìm hiểu qua web của trường nên không biết thực hư thế nào. Bác nào học ở đây cho em xin cảm nghĩ cái. Em cảm ơn các bác!

...
  2. Xanh Lá

Xanh Lá Mới đăng kí

Anh thấy trường này đào tạo ổn đấy.
    Khá là quy củ!
  3. DuyL

DuyL Mới đăng kí

FPT cũng được nhưng mà học phí đắt lắm, con nhà giàu mới theo được.
  4. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

FPT Polytechnic . Mình học ra trường rồi khuyên thật bạn có đam mê về lĩnh vực CNTT , tìm hiểu các chuyên ngành thì hẵng vào :) đừng vội vàng quá
  5. MinhMeo189

MinhMeo189 Mới đăng kí

Tôi đang học trường này đây thấy cũng được, giảng viên cũng nhiệt tình, mà trường này nó cũng đào tạo kỹ năng mềm ghê lắm, từ hồi vào đây học mình bạo hẳn luôn, giờ thuyết trình hay đừng trước đam đông cũng chẳng sợ siếc gì, chứ như hồi trc thì bị gọi đến tên cũng đã thấy run :)) mà học phí cũng không đắt lắm đâu. Học có hơn 2 năm coi như học phí cũng như các trường cao đẳng khác.
  6. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Thằng em mình nó học thiết kế trên này đây mà nó được chui vào làm công ty gần quận 1, mỗi tháng 13 củ, nhìn tủi thân vl =.=

Ủng hộ diễn đàn