Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày Nắng Tươi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi havanphongvn, 9/9/12.

Lượt xem: 3,393

1. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nãy giờ tổ lái mãi :)) Mãi mới có người nhận ra :))
  2. Lexterie

Lexterie Thành viên cấp 1

1. Nắng chỗ mô? Thấy mỗi bột giặt Omo ah :))
    2. Như các bác kia đã nói, màu bị cháy, da model ko hiểu do người chụp sửa trắng quá đà hay do kĩ thuật chụp mà nhìn...
    3. Model nhìn ăn mặc với đầu tóc như đi chợ chứ ko phải chụp ảnh :))
    4. Background bỏ hộ em con xe kia ra cái.
    5. Cái "logo"... nói thật 1 là bác sửa hai là quẳng ra chỗ khác, nhìn loè loẹt rối rắm chỉ tổ làm xấu thêm.
  3. havanphongvn

havanphongvn Thành viên cấp 1

uk` thank các bác.........còn non tay lắm .........ủng hộ em thêm ......... da em nó cũng tương đối trắng
  4. havanphongvn

havanphongvn Thành viên cấp 1

..........Tại mình ko biết đặt tên topic là gì nên đặt đại ....... thật sự thì chẳng thấy nắng đâu ........^^! ..... Hôm đây em chụp ảnh hơi dư sáng tí

Ủng hộ diễn đàn