Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nghiêm Túc - Có thù lao] Nhờ chỉnh sửa ảnh con gái để làm móc chìa khóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi SadKul, 10/4/15.

Lượt xem: 2,734

1. SadKul Thành viên cấp 1

Như tiêu đề. Em muốn chỉnh ảnh con gái cho rõ nét + đẹp đẹp chút để làm móc chìa khóa. Em mới nghiên cứu pts mà làm xấu quá. Bác nào cao tay làm giùm em với. Giá cả thỏa thuận, Bác nào tốt bụng free thì càng tốt. Thanks and Thân !

...
  2. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

bác ko thể làm 1 nồi nước phở nếu chỉ có 2 cọng hành và 1 cái chân gà được. chưa nói đến 1 nồi nước phở ngon.

quan điểm của bác đang là: cao thủ pts + 1 tấm hình chụp bị mờ và thiếu sáng trầm trọng = 1 tấm hình rõ nét và đẹp đẹp

xin lỗi bác nhưng sự thật không thể mất lòng hơn đó là: 1 vua đầu bếp + 2 cọng hành và 1 cái chân gà cũng chẳng bao h ra được một nồi nước phở ngon đâu ạ. Bác biết thừa là vua đầu bếp cần gì để có 1 nồi nước phở ngon, phải ko? Xương ninh từ 3 giờ sáng, hành mới hái còn mùi sương, thịt bò tươi vừa mua ở chợ,...

Gợi ý bác để có tấm hình cao thủ pts cần nhé: bác nên chụp bé chơi đùa ở ngoài nắng lúc sáng sớm, mặt trời chưa lên quá cao. Hoặc lúc hoàng hôn mặt trời chưa lặn hẳn. Lúc đó hình sẽ nét và đẹp hơn, các cao thủ mới có đất để dụng võ.

Chúc bác may mắn.

PS: và đừng bao giờ nhờ người khác làm free nếu bác tôn trọng thời gian và sức lực của họ.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/4/15
    Duy Designs thích bài viết này
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Ý tưởng trang trí móc chiều khóa bằng ảnh của con gái cũng hay đấy, quan trọng là con gái mình và tự chụp là ý nghia rồi, chất lượng tốt xấu không quan trọng lắm, vả lại làm mọc chiều khóa thì ảnh cũng nhỏ nên cũng không quan trọng lắm chất lượng, chỉ tăng sáng chút thôi là ổn rồi, mặc dù hơ bị mờ.
    Có lẽ tungle20 không hiểu lắm tâm trạng của ông bố có baby nhỏ.
    KunDun, SadKulitpro1211 thích bài viết này.
  4. tungle20

tungle20 Thành viên cấp 2

bác nói cũng phải. em chỉ cố nâng quan điểm của họ về những ng làm pts ko phải thầy phù thuỷ và pts cũng ko phải đũa thần. Mà chỉ là những người biết chế biến và luôn muốn có nguyên liệu thật tốt
  5. SadKul

SadKul Thành viên cấp 1

tungle20: Thank bác góp ý. Nhưng không phải lúc nào cũng chớp đc thời cơ của bé đâu bác ạ. K phải như người lớn có thể tạo dáng chụp tnào cũng đc. Hơn nữa, con gái e còn nhỏ, k thể chơi ngoài trời nhiều đc. Và e cũng đã nói rõ là có thù lao, còn nếu free càng tốt. E rất tôn trọng công sức các bác bỏ ra. Nhưng k phải tiền là tất cả, vẫn có ng nhiệt tình giúp đỡ mà k đòi hỏi j
  6. SadKul

SadKul Thành viên cấp 1

hatay1712: Thank bạn, nhưng phần tóc trước của bé cũng hơi bị mờ nên nhìn hơi hói hói. Bạn có thể sửa giùm mình đc k? Và cả ảnh kia nữa. Công cán tnào bảo mình
  7. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Trẻ con dù có tóc hay không tóc cũng đều ngộ nghĩnh cả, trẻ con chẳng bao giờ hói đâu nhé, hói chỉ dành cho người lớn thôi. Mình làm một ảnh thôi và mình làm giúp.
  8. SadKul

SadKul Thành viên cấp 1

hatay1712: Bạn làm nốt đc k? Mình rất cần nhưng trình độ mình chưa sửa đc
  9. khoa231

khoa231 Mới đăng kí

Gửi anh
    SadKul, hatay1712KunDun thích bài viết này.
  10. KunDun

KunDun Mới đăng kí

Không liên quan nhưng thấy anh và chị nên chú ý bé kỹ hơn, theo em thấy cả 2 tấm hình mắt bé có vẻ không binh thường, điều này sẽ rất nguy hiểm nếu cứ kéo dài nhé. Thân
    hatay1712 thích bài viết này
  11. SadKul

SadKul Thành viên cấp 1

khoa231: Thank bạn nhé
    KunDun: Thank bạn đã góp ý. nhưng mắt bé hoàn toàn bình thường bạn ạ
  12. kimyentu

kimyentu Mới đăng kí

mình cũng thữ 1 pic xem sao :D:D:D

-- Lê Văn Cường -- thích bài viết này
  13. hoang cong quang

hoang cong quang Thành viên cấp 1

14. SadKul