Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngứa tay vẽ nghịch

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Fly Nguyễn, 28/10/12.

Lượt xem: 3,389

1. dinhbacvip

dinhbacvip Thành viên cấp 3

Thế đâu..theo em là chú ý cí ngực mà keke..em khen con pé kia ngực bực thì a khen con pé ni ngực chưa dc to thôi [​IMG]. dạo ni mình nói nghịch quá hic
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

rồi xong, từ hôm đi off về bác này thầm thương trộm nhớ, tối ngày vẽ vời tương tư =))
    // ngực sao to hơn hôm nọ nhiều thế =))
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Vẽ thiếu lông mũi rồi nhé :D
  4. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Nét vẽ của bạn còn quá sơ sài, và hình như bạn chưa chăm chút cho tác phẩm của mình lắm vậy. Các bộ phận không theo tỉ lệ nào cả thế này, tóc bạn tô như kiểu quẹt quẹt mấy brush lên vậy.
    Cái mồm nhìn cũng hơi kì như thể bạn cut ở đâu ra rồi ghép vào vậy, mũi quá to nhìn không đẹp chút nào.
    Bạn nên tập vẽ nhiều hơn nhé :">

p.s: Các bạn ở trên làm ơn đừng spam nói chuyện ngoài nhé.
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  5. Wildwolf

Wildwolf Thành viên cấp 2

background đẹp, miệng với mũi buồn cư ời qu á :D
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mồm mình vẽ đấy :))

Ủng hộ diễn đàn