Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Người em yêu :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kym, 3/5/14.

Lượt xem: 1,754

1. Kym Thành viên cấp 2

Như tít, đây là người mình yêu (đơn phương) cũng gần 1 năm, stock là bạn ấy nhờ mình chụp. Còn blend thì tâm trạng mình sao mình làm vậy chứ không theo tút nào hết. Xin nhận gạch từ các newbie khác để mình tiến bộ hơn :) kzmHUmp.jpg

...
  2. nevergone

nevergone Mới đăng kí

đẹp lắm bạn ! mà sao lại yêu đơn phương ? thớt giống em rùi
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Sao lại chỉ nhận gạch từ newbie.
  4. Kym

Kym Thành viên cấp 2

nevergone thì người ta không yêu lại nên gọi là đơn phương chứ sao, người anh em =D>
    -Trần Văn Hùng- tại thấy mấy bài của newbie dạo này đẹp quá, còn mình thì đậm chất newbie luôn 8->
  5. ThiênĐặng

ThiênĐặng Thành viên cấp 2

Mình nghỉ là nên blend hẳn về màu tối luôn cho nó buồn
  6. Nguyễn Minh Nguyệt

Nguyễn Minh Nguyệt Thành viên cấp 1

Bác blend đẹp.
    Xong thấy một điều: Chắc hết luôn hy vọng hay sao mà cây lá chuyển màu luôn rồi... :D
    Like cho bác 10 phát khích lệ tinh thần chứ kiểu này... :3
  7. Kym

Kym Thành viên cấp 2

Nguyễn Minh Nguyệt thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn