Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Người yêu cũ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng PRD, 7/5/14.

Lượt xem: 19,290

1. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Hoàng PRD thích bài viết này
  2. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Phạm Hữu Dư .. Em đâu có nói là ny cũ của em bỏ em để chạy theo SH, em chỉ nói là ny mới của cô ấy đi SH,, không hề xúc phạm cô ấy 1 lời nào , bây giờ em vẫn quý cô ấy, và rất hận cô ấy nhưng không phải là đi nói xấu cô ấy trên mạng xã hội,, internet..vv.. public lên facebook, chỗ nào cũng ghi là " ny cũ chạy theo SH, bla bla ...." điều đó vô tình làm em mang tiếng là 1 thanh niên 2014 lại đi nói xấu ny cũ trên mạng. Anh xem xét giúp em mấy cái tiêu đề đó đc không :)
  3. Từ Ninh

Từ Ninh Thành viên cấp 1

Nhiều tấm bác làm theo phong cách đám cưới nhỉ.
  4. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Không phải anh Dư trực tiếp share. Ai quản lý 2 fan page ý.
  5. dimita

dimita Thành viên cấp 1

Hôm đầu xem ảnh chỉ thấy ảnh đẹp rồi cũng comment mà không để ý, giờ soi kĩ hơn mới hóa ra là một người bạn cũ. Chắc tại ngày xưa không xinh thế này :3 Không biết bạn ấy có biết bạn chủ thớt mang ảnh lên diễn đàn sau đó còn được share trên facebook không ?
  6. oishi_hihi1402

oishi_hihi1402 Mới đăng kí

KLQ lắm nhưng nhà E ở chân núi Lim :v Bác cho E hỏi tên cụ tỉ của ngọn núi bác chụp vs ạ, có phải núi Chè k? Hay nùi Tiêu :(
  7. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Thich cap gio` nhat :3
  8. Night_Hawk

Night_Hawk Thành viên cấp 2

Nước ảnh đẹp thế! Bạn làm tiệm ảnh chụp chắc nhanh giàu lắm :D
  9. Hoàng PRD

dimita có bạn à :).. chỉ là bộ ảnh mà mình tâm huyết, đặt rất nhiều tâm tư vào nó,nên mình thấy cho mọi người biết cũng không có gì cả.. trả nhẽ mọi người hỏi mod là ai, chủ thớt cho xin face mod đi rồi mí nói là ny cũ .. nói luôn cho gọn :3 :3
    dimita thích bài viết này
  10. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Dạ, Mà kệ cmn nó :( Thi cho tốt đã tới đâu thì tới... Với em cuộc sống có Design, Guns, Airsoft, photography, gears... là mãn nguyện rồi :( kệ cmn girl
  11. Hoàng PRD

oishi_hihi1402 , phía bên kia cầu vượt chỗ đoạn trường cấp 3 tiên du ý bạn , cách cầu vượt độ 2km thui .. cái núi mới cháy bạn à. mình chưa đi lần nào.hôm ý là lần đầu luôn , nên không biết tên núi =P~
  12. KHOANGUYEN

KHOANGUYEN Thành viên cấp 1

woa...chất ảnh 135L ^_^ đẹp quá
  13. Hoàng PRD

Night_Hawk .. mình cũng tính sau làm ảnh thợ ảnh nếu nghề kiến trúc sư thất nghiệp :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/14
  14. Hoàng PRD

NguyenHuuHuy13 .. đừng bi quan vào con gái thế bác, rồi sẽ gặp đc người tốt hơn ,hoặc chí ít thì người trc kia nhận ra lỗi lầm mà quay lại làm lại từ đầu đc thì thơm :)<3 <3=P~
    NguyenHuuHuy13 thích bài viết này
  15. Hoàng Hải

Hoàng Hải Thành viên cấp 1

Nhìn nước ảnh đẹp quá bác à! :)))))))))
  16. duongcaotri

duongcaotri Thành viên cấp 1

=)) nghĩ cũng tội nhỉ , chụp làm gì nữa
  17. tronghai92

tronghai92 Mới đăng kí

Bác Hoàng ơi, hình như mail bị lỗi sao ấy mà e chưa nhận được hình ạ :(
  18. Hoàng PRD

19. Lê Quốc Minh

Lê Quốc Minh Thành viên cấp 2

Người yêu mới đi SH mà bác dùng 6D với 135L cũng đâu phải vừa =)))) chắc do khoai bé rồi, về luyện thêm đi bác ơi :like:

Ảnh thì đẹp, nhưng mẫu cười cứng, cười không đẹp, bỏ đi bác, với bộ gear của bác với chụp pts ra ảnh thế này thì kiếm gấu xinh chân dài thì quá nà điều bình thường nuông :like:

P/s: nhớ luyện khoai thêm bác nhé :)))))
  20. ongvuanho.nguyen

ongvuanho.nguyen Mới đăng kí

pic #17 chụp đêm đẹp quá. nét căng

Ủng hộ diễn đàn