Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhạc không lời chia sẻ tại đây .

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 19/3/13.

Lượt xem: 8,803

1. HDgunners

HDgunners Mới đăng kí

Chào tất cả anh em trong diễn đàn .mình mới tham gia 4r nên cũng góp vui tí
    Tổng hợp 50 bản nhạc không lời bất hủ
    mgrDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Sáng

Sáng Thành viên cấp 1

không biết có bài này chưa nhưng đóng góp thêm
    các bạn nghe qua tại Đây nhé
    DX_Degeneration thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thanks cho tinh thần :D:like:
    meocon_con2810 thích bài viết này
  4. quypn

quypn Thành viên cấp 1

Búc mắc nghe dần <3 <3
    mgrDX_Degeneration thích bài viết này.
  5. meocon_con2810

meocon_con2810 Thành viên cấp 2

em bị ghiền hơi nặng bác ạ, thích từng video luôn í, cái nào cũng công phu :">
    Pham Hungmgr thích bài viết này.
  6. meocon_con2810

em này thì mình nể ở khả năng chơi ghita í :"> tuổi trẻ tài cao :x
    mgr thích bài viết này
  7. meocon_con2810

em nguyên một ổ ở nhà bác ạ :">
    buctrongnguoi thích bài viết này
  8. Ngốck Bờm

Ngốck Bờm Thành viên cấp 1

Em còn 35 bản ko lời nữa nhẽ. Tí sẽ up cho Bác !
  9. Ngốck Bờm

Ngốck Bờm Thành viên cấp 1

10. prettyboy557

prettyboy557 Thành viên cấp 2

Epic thì mình gợi ý bạn nghe thử của Hans Zimmer - nhạc sĩ của những phim bom tấn ^^
    Francisco thích bài viết này
  11. prettyboy557

prettyboy557 Thành viên cấp 2

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...1QgSGFjaGlrWeByl8T1NUIEhhY2hpa28pfHw1[/FLASH]
    chắc ít người nghe bài này , riêng mình khi coi phim Hachiko và nghe bài này mình cảm nhận được nhìu lắm . mình cứ tưởng tượng bài nhạc như diễn tả những giây phút cuối đời của 1 người và được chia làm 3 đoạn : đoạn đầu là giai điệu du dương, buồn bã trong cái nuối tiếc của 1 người sắp phải rời xa . đoạn thứ hai là đoạn nhạc dồn dập và nhịp điệu nhanh hơn như những hồi ức đẹp ùa về , những hồi ức tuyệt đẹp bên người thân của 1 người sắp rời xa , như những chiều hoàng hôn vui đùa trong ánh nắng nhạt dần , những mùa đông ấm áp nhìn những hạt tuyết rơi qua khung cửa sổ trong căn phòng với ánh đèn vàng ấm áp được trang trí lộng lẫy bằng những cây thông noel . còn đoạn cuối nhạc dịu dần như làm cho sự ra đi của 1 người thêm thanh thản . cảm nhận thật của mình đấy ( hơi bi quan 1 chút haha )"> http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...1QgSGFjaGlrWeByl8T1NUIEhhY2hpa28pfHw1[/FLASH]
    chắc ít người nghe bài này , riêng mình khi coi phim Hachiko và nghe bài này mình cảm nhận được nhìu lắm . mình cứ tưởng tượng bài nhạc như diễn tả những giây phút cuối đời của 1 người và được chia làm 3 đoạn : đoạn đầu là giai điệu du dương, buồn bã trong cái nuối tiếc của 1 người sắp phải rời xa . đoạn thứ hai là đoạn nhạc dồn dập và nhịp điệu nhanh hơn như những hồi ức đẹp ùa về , những hồi ức tuyệt đẹp bên người thân của 1 người sắp rời xa , như những chiều hoàng hôn vui đùa trong ánh nắng nhạt dần , những mùa đông ấm áp nhìn những hạt tuyết rơi qua khung cửa sổ trong căn phòng với ánh đèn vàng ấm áp được trang trí lộng lẫy bằng những cây thông noel . còn đoạn cuối nhạc dịu dần như làm cho sự ra đi của 1 người thêm thanh thản . cảm nhận thật của mình đấy ( hơi bi quan 1 chút haha )" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">
  12. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Thích nhất mấy bài trong này: Sol Ivictus, Bài cuối của Hit Man nữa :)
    DX_Degenerationprettyboy557 thích bài viết này.
  13. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

14. Ryan Nguyễn

Ryan Nguyễn Thành viên cấp 1

Góp 1 bài cho a c e nghe chơi >:D<
  15. ttgl_17

ttgl_17 Thành viên cấp 1

Ngó qua thì thấy hình như hơi ít bài Guitar thể loại Fingerstyle
    Em xin góp 2 bài cho thêm phong phú :D
    1. Wings You are the hero (Kotaro Oshio) by Paddy Sun

2. Night street (Yuki Matsui) by Yuki Matsui (Cái này ko biết đúng tên nghệ sĩ ko nữa @@)
  16. Flagellata

Flagellata Mới đăng kí

Mình thì hay nghe piano, toàn mấy bài buồn
    muốn tập đánh cơ mà lười quá hừm

17. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

đủ phê ko nhỉ :)):)):)):)) ( thích khúc đầu oanh liệt v~ ấy )
    rất thích epic :x:x

Ủng hộ diễn đàn