Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhạc nền,nhạc làm clip.(Help).

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi tranthanhben2002, 28/10/12.

Lượt xem: 5,804

1. tranthanhben2002 Thành viên cấp 1

Mình đang cần một số nhạc nền, để làm clip, video. Bạn nào thường làm clip, video có sưu tập nhạc nền,không lời, hay thì úp dùm mình nha.
    Thanks tất cả mọi người.

...
  2. KainJinez

KainJinez Thành viên cấp 1

Nhạc nội dung gì hả bạn?
  3. rexviet

rexviet Thành viên cấp 1

Nội dung clip bạn mốn làm là gì? :-B
  4. tranthanhben2002

tranthanhben2002 Thành viên cấp 1

mình muốn làm nhiều loại clip, cái mình đang làm là về chiến tranh giữa máy bay và thuyền, nếu các bạn có nhiều loại nhạc thì càng tốt, do mình có dự đình làm nhiều loại clip khác.
  5. LemonCra

LemonCra Thành viên cấp 1

mình nhớ không nhầm thì google chưa tính phí tìm kiếm đâu bạn :D
  6. tranthanhben2002

tranthanhben2002 Thành viên cấp 1

mình có tìm rồi mới đăng bài bạn ah. nhạc trên đó thì có nhiều, nhưng những đoạn nhạc ngắn, hoặc những bài nhạc lồng tiếng, nhạc đệm dành cho phim, video, clip thì rất ít và khó tìm.
  7. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

Bác thửi nhạc epic music xem. Trong 4r mình có một theart nói về nhạc này rồi đấy
  8. Silent

Silent Thành viên cấp 0

ý bạn là bạn cần beat nhạc chứ gì?
    vào beat.vn để có nhạc chất lượng cao nhé! {mua đấy ko free đây}
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn