Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

nhạc tình hoa niên - số 11/ chẳng có gì bền vững

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi hienpham89, 19/10/19.

Lượt xem: 4,310

1. hienpham89 Thành viên cấp 3

"chúng ta đều biết rằng, chẳng có gì bền vững. tình cũng như ngày rồi sẽ qua. nhưng em đâu ngờ, trận mưa nhỏ lệ tiếc thương này đã làm ngập hồn anh. dù anh hiểu rằng mình chẳng thể làm gì hơn là lau khô nước mắt và đổi điệu bài ca. chỉ có bao lâu đời người ngắn ngủi. nhưng tiếng chim kêu, tiếng gió thoảng đã gõ vào nỗi quạnh hiu mỏi mệt của lòng anh. như một khu vườn xác xơ, em đã mặc tình tàn phá. không phải anh muốn oán trách em mà làm chi. anh chỉ muốn nhắc lại với em một điều. chẳng có gì bền vững. và không biết anh có nên nói với em một lời cảm ơn. như một con ong say mật, ngã vào lòng một bông hoa. hỡi em yêu dấu!" [ nguyễn đình toàn ]

...

Ủng hộ diễn đàn