Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận dạy kèm Thiết kế đồ họa !

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi adobered, 1/12/16.

Lượt xem: 1,512

1. adobered Thành viên cấp 1

Chào cả nhà !
    Mình đã và đang làm công việc Thiết kế được 6 năm rồi, nay mình muốn mở lớp dạy Thiết kế đồ họa tại nhà mình (Bình Tân) hoặc tại nhà các bạn (trong khu vực Tân Bình, Tân Phú...) về mảng 2D (Bao gồm Ps, Ai, Corel, Indesign).
    Các bạn có thể học từ căn bản đến nâng cao hoặc bổ sung kiến thức. Mình sẽ hỗ trợ tài liệu thiết kế (có share 20Gb shutterstock trên 4rum rồi), kinh nghiệm in ấn, màu sắc, bố cục...và nhiều những kiến thức, kỹ năng làm việc khác. Bạn nào quan tâm có thể add skype mình là redhot3h mình sẽ gửi portfolio của mình để các bạn tham khảo ! Thân !
    P/s: ah cần trang bị laptop nha các bạn !

...
  2. adobered

adobered Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn