Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận diện thương hiệu Trung Quân

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Đức Biks, 21/5/14.

Lượt xem: 2,915

1. Đức Biks Thành viên cấp 1

...
  2. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Nhận xét theo cái nhìn trực quan, không có chuyên môn thì mình thấy. Cái cánh of Logo mềm chút, cong vào trong xíu thì đẹp. Như này nhìn có vẻ chưa được mềm mại lắm.
  3. greenwind007

greenwind007 Thành viên cấp 2

chữ Wind thiếu chữ D kìa chủ thớt :D
  4. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Bố cục cảm giác rất là khó chịu. mình nghĩ quạt thì nên dùng font và cách bố cục cho thoải mái tý. Bạn có thấy chữ Trung Quân và icon rời rạc không?
    Logo là cái đầu tiên đập vào mắt mình trong topic. còn brangding cho phép mình không nhận xét. Thân!
    Ps: Ngu kiến của mình. dạo này mình hay bị 1 số bạn note là nhà có bàn phím xịn nên giờ ăn nói phải cận thận.
  5. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Chữ Trung Quân để hàng ngang mình nghĩ sẽ hay hơn đó
    Gia Kiệt thích bài viết này
  6. Gia Kiệt

Vừa xem qua cái behan của bác thớt. Thấy cái ngang dễ chịu hơn. cái để đứng nhìn như quạt cây ý nhờ :D
  7. Đức Biks

Đức Biks Thành viên cấp 1

Bác gia kiệt cứ góp ý kiến , e làm sai sót nhiều lắm .
    Logo thì nếu bác đi làm r biêt, e vẽ khách 3 4 ngày mà cho khách sửa khách chọn chán rồi mới đến mình làm tiếp , hêhe đi làm khác với làm cho free style là toàn phải theo khách xong làm j thì làm sau , hehe
    Đúng thiếu chữ d , e cũng quên mất hehe cám ơn các bác :D
    Gia Kiệt thích bài viết này
  8. Gia Kiệt

mình đi làm mấy năm rồi mà. nhưng khách mình chắc toàn dễ tính với lại mình chém cũng ác nên cũng xuôi :D
  9. Đức Biks

Đức Biks Thành viên cấp 1

:3 khách bạn dễ tính , mình toàn bị chã thôi hehe
  10. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Mình K có chuyên logo nên thấy là đẹp r :)
  11. Khoa471989

Khoa471989 Thành viên cấp 2

nhìn vo thay cai logo, ko thấy cái tên sao biet thương hiệu gì đây ^^
  12. thientu0689

thientu0689 Thành viên cấp 1

chữ Trung Quân bạn viết liền đi thấy dễ coi hơn á..
  13. Phạm Cường Designer

Phạm Cường Designer Mới đăng kí

Đúng vậy. TRUNG QUÂN viết liền ngang sẽ đẹp hơn.
  14. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Quạt trần à? Logo vẽ cái ... quạt máy mà ...
  15. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

cái quạt mà !
  16. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Thì là quạt nhưng lại là quạt ... máy. Đã thế còn 2 chứ Trung Quân. Càng nhìn càng giống cái quạt máy treo tường, vẽ cái dây điện vô là cánh quay luôn :-w
  17. Tùng Long

Tùng Long Banned

Nhận thiết kế bộ nhận dạng thương hiệu nè

Ủng hộ diễn đàn