Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận Giúp làm ava Adobe

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi toru3713, 22/3/13.

Lượt xem: 73,604

1. anhhungnb

anhhungnb Mới đăng kí

bạn ơi giúp mình đi
  2. Pham Truong

Pham Truong Mới đăng kí

Anh ơi làm giúp em 1 cái avatar có chữ CSXĐ cùng với dòng chữ "Chưa baoo giờ a hết yêu e" nhé...Thanks anh nhìu nhìu^^
  3. Pham Truong

Pham Truong Mới đăng kí

Anh ơi làm giúp em 1 cái avatar có chữ CSXĐ cùng với dòng chữ "Chưa bao giờ a hết yêu e" nhé..nền xám chữ trắng nha
  4. tuojtretajhoa

tuojtretajhoa Mới đăng kí

a oi lam giup em QL,roi 1 dong chu nho QUOC LAN TU di ak
    thanhk anh trc nha
  5. Bùi Phượng

Bùi Phượng Mới đăng kí

Bác nào làm dùm em chữ BP viết tắt , chữ nhỏ ghi là Phuong Bui , chữ trắng nền màu hồng giúp e với hjx hjx hjx , e cám ơn trc
  6. Nagasu

Nagasu Mới đăng kí

bạn chungxitrum cho mình hỏi là mình muốn để chữ nghiêng giống như chữ Nagasu thì phải làm sao vậy bạn ??[​IMG][/IMG]
  7. hungmario

hungmario Mới đăng kí

Bác ơi. Text cho e cái chữ TB
    ghi là Tiny Boutyque với ạ.
    E đang bán hàng onl nên cần lắm ạ. giúp e vs'. Tks và hậu tạ
  8. Bùi Phượng

Bùi Phượng Mới đăng kí

Bác nào làm dùm em chữ PB viết tắt , chữ nhỏ ghi là Phuong Bui , chữ trắng nền màu hồng , font chữ như này á , giúp e với hjx hjx hjx , e cám ơn trc
  9. chungxitrum

chungxitrum Thành viên cấp 2

bạn bôi đen chữ rùi nhấn chữ t trên thanh status nhá chữ t có hình ) ở trên đầu ý
  10. Bùi Phượng

Bùi Phượng Mới đăng kí

làm giúp e 1 tấm vs ahk
  11. anhtranrc_no1

anhtranrc_no1 Thành viên cấp 1

Mình đang cần gấp làm cho gái, lỡ hẹn với nó thứ 2 có rồi, mà photoshop không dùng được. Bạn làm giúp mình 2 chữ: MT nhé.
    Phông hoặc chữ màu hồng là được. Thnaks nhìu lắm. :)
  12. pull_babie

pull_babie Mới đăng kí

- Làm giúp E ava chữ Pull có chữ Thúy Quỳnh như ảnh này
    - Phông : Màu đỏ mận thay vì màu hồng nhé <3
    - Em cám ơn !
  13. quangnguyen

quangnguyen Mới đăng kí

Làm giúp mình ava chữ QN góc phải là Quang Nguyễn vs bạn. Phông như này này. tks bạn [​IMG]
    N-TP thích bài viết này
  14. boy_devil_nb

boy_devil_nb Mới đăng kí

cac bac oi lam giup em cai
    ĐH
    chữ bé là forever alone nhá
  15. Andree Nguyễn

Andree Nguyễn Thành viên cấp 1

a làm hộ e một cái ava vs ạ, text là Dc và thêm một dòng Duy Cường vào thanh dọc chữ D í ạ, nền đen chữ đỏ ạ, thank a trước nhé :D
  16. letantai88

letantai88 Mới đăng kí

Ban ơi làm giúp mình avatar chữ TT nhé
    ghi chữ strawberry ở phần nhỏ bên dưới nữa ạ, ngang dọc gì tùy a sắp xếp, màu xanh lá cây; mình ko biết làm nhờ bạn giúp đỡ làm
  17. Pham Huy Hoang

Pham Huy Hoang Mới đăng kí

ban lam giup minh chu~ " KB" mau xanh da troi. nen mau xanh la cay. them chu~ KuBi nho? o duoi cung mau xanh lda troi lun nhe. tks ban
  18. N-TP

N-TP Mới đăng kí

làm giúp mình 1 tấm thế này, chữ to là PUN, chữ nhỏ góc bên phải là ladykillah, tks bạn
  19. Pham Truong

Pham Truong Mới đăng kí

Mấy a làm giúp e chữ CSXĐ, có dòng LadyKillah ở góc nhỏ bên trái nhé. Nền xanh da trời, chữ màu trắng nhé. Thanks a nhìu nhìu ^^
  20. Mấy bác giúp em với :)

Ủng hộ diễn đàn