Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận RETOUCH SKIN.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi KhangHo, 27/5/16.

Lượt xem: 2,295

1. KhangHo Thành viên cấp 1

Xóa bài...! Chỉ muốn thử sức mình nếu đẹp thì mọi người ủng hộ kinh phí để học chính quy. Nhưng mà bị nói là không đủ trình...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/6/16
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

A có TUT không?
    Tạo khối xong Model gò má cao dữ dạ a?
  3. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

Thái Châu mình chỉ dùng Dodge vô gò má và dưới gò má là shadow thôi à! Nếu cao quá chắc mình làm lại.
    Mình tự học tự làm nên ko đc chuyên nghiệp nên ko có TUT. Mình cũng bk làm sao để quay lại nữa hihi...! Nên mình mới cần hình để chỉnh cho đẹp hơn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/16
  4. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Mới xem ảnh cuối thì thấy bạn bóp mũi và cánh tay mẫu bị hỏng rồi. Da làm bị bệt mất hết chất liệu.
  5. Keobonmua

Keobonmua Thành viên cấp 2

Nhìn hình thấy ảo tung chảo
  6. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

7. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

8. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

vãi cả make up :v
  9. drax

drax Thành viên cấp 4

b còn cần tập nhiều, chưa kiếm money được đâu. góp ý thật đấy.
  10. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

drax mình có kiếm tiền đâu, free mà. Chỉ là donate để mình phát triển thêm.
  11. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Khuyên chân thành là bạn đam mê thì nên học chính quy, tự học lâu thành tài lắm. Có thể cái gì cũng biết nhưng chả có gì giỏi.
  12. KhangHo

KhangHo Thành viên cấp 1

apachi0205 điều quan trọng ở đây tiền đâu mà học chính quy?
  13. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Bạn vào thread bên dưới thấy ưng hình nào thì thử sức mình. Đôi khi sẽ có nhiều người cùng làm một hình. Cứ down về hết (kể cả ảnh gốc) rồi chuyển qua lại giữa các hình ảnh để so sánh sự khác biệt. Tất nhiên đa số mọi người ưu ái sản phẩm của mình hơn. Tuy nhiên nên công tâm xem xét xem mình hơn, kém người ta chỗ nào để luyện thêm phần mình còn yếu. Ví dụ như da người ta chỉnh màu trắng hồng, tươi tắn còn của mình bị xỉn màu hay da có bị bệt, mặt có bị thay đổi quá nhiều so với ảnh gốc không?... Đây cũng là cách mình tự luyện thêm tay nghề.
    http://forum.vietdesigner.net/threa...-ko-lap-topic-moi.14335/page-229#post-1082756

Ủng hộ diễn đàn