Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận vẽ chân dung có phí.

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi KingLie, 22/2/13.

Lượt xem: 10,871

1. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Các bạn comment không nên mang tính chất thù hằn, mỉa mai nhau.
    Đây là topic trưng bày sản phẩm của KingLie. Chứ có phải topic để ngồi so sánh móc máy nhau. Đây là topic thứ 2 rồi nhé.
    War thì ra FB.
    Cá nhân mình thấy nếu 10-15p mà vẽ được như thế này là đẹp rồi.:+1:
    DX_Degeneration, Shenvi, KingLie2 người khác thích bài viết này.
  2. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Cuộc chiến không hồi kết 8->
    PEACE, PEACE !!!
  3. ZiYo

ZiYo Thành viên cấp 2

chẹp .. đẹp trai thì ủng hộ bác rồi..
    đàng này gen em chả giống ai trong nhà :|
    tự ti quá .. chúc bác buôn may bán đắt vậy
    KingLie thích bài viết này
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

mải dự án chibi có chút việc mà loạn hết cả lên, đề nghị dừng tất cả mọi chuyện gây war ở đây:) sáng mai mình sẽ del hết cmt ko liên quan!
    KingLie thích bài viết này
  5. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

Bản thân tớ thì cho rằng vẽ 10' bức Giợt Tin Bi ép bơ thì cũng không phải không vẽ được :) Nhưng cái bức bạn thớt với bạn người yêu mà vẽ trong 10' thì bạn quá thánh luôn ấy @.@ Bạn Tờ Ùng thì cũng chấp nhặt, theo như tớ hiểu thì 10' trong ý bạn thớt là vẽ 1 người (Vẽ kí họa ở hồ Gươm chả vẽ 1 người thì mấy người). Với lại bạn Tờ ùng cũng có mấy câu phát biểu hơi bị "liều", nhưng thôi, chả bới móc ra làm gì không war lại thêm to. Tóm lại bạn thớt cứ làm quả clip cho anh em sáng mắt, thế là OK. Còn với riêng bản thân tớ ý mà, chỉ cần bạn vẽ trong 10' mà xong 1 bức như bức Giợt tin Bi ép bơ là tớ tin bạn luôn và ngay :D
  6. rain_rain

rain_rain Mới đăng kí

xem cmt của bạn mà thật khó chịu,bạn là ng thẳng tính thật à
    hay là ng thích thể hiện
    ko thích thì đi ra việc gì phải ngồi nói chê bai ,ng ta vẽ 15ph hay 10ph ảnh hưởng lớn đến bạn thế à,hay bạn bị mắc bệnh ng ta làm dc,bạn k làm dc và cho đấy là chuyện vô lý,chém gió
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

tôi nhắc lại một lần nữa, còn bất cứ động thái nào từ một thành viên bàn tới vấn đề này tôi ko ngần ngại ban và close topic đâu nhé! dừng ở đây được rồi!
    đang phải xóa bài viết mệt nghỉ đây nè! thương mod tí đi
    DX_Degeneration, KingLieCuchuoi90 thích bài viết này.
  8. ZiYo

ZiYo Thành viên cấp 2

mọi người tôn trọng mod nhé :D
    tuổi trẻ vẫn thường nông nổi
    nên k có gì to tát cả.
    tất cả đừng làm ảnh hưởng nội quy là được nhé :D
    chúc bác thớt mua bán đắt đỏ ( spam ké tý :D )
    KingLieCuchuoi90 thích bài viết này.
  9. Cuchuoi90

Cuchuoi90 Thành viên cấp 1

Cái nhân vật Tôn Ngộ Không này thề có Chúa là nhìn quen lắm ấy =3= Bạn tự làm concept nhân vật này hả?
    THôi, ngừng mọi việc ở đây bạn Tờ Ùng ơi, không mod lại ban cả lũ thì khóc :) Có gì các bác có thể inbox nhau tiếp để đỡ bức xúc ;)
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  10. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Hy vọng sẽ có 1 nhân tài vẽ các thành viên của VDs trong 1 pic mới để làm sáng lên bộ mặt Forum. Mình rất thích kiểu vẽ chân dung - vẽ Truyền Thần này.
  11. Bảo Trần 93

Bảo Trần 93 Thành viên cấp 1

quá đẹp, khi nào mới đc như vậy ha ^^!
  12. KingLie

KingLie Mới đăng kí

ok thoi.chuyen nho
  13. KingLie

KingLie Mới đăng kí

có một phac thảo hơi giống the nay ban ạ.minh sửa lại đầu tóc và lên màu.ban nhin quen là đúng rồi đấy.mà bạn nhận ra cũng giỏi đấy.
  14. KingLie

KingLie Mới đăng kí

vừa vẽ xong cho bạn này,khối hơi cứng nhưng mình khoái kiểu này hơn...hề hề
  15. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Đây nhé vẽ cho thành viên VT 1 tấm , mình sẽ gửi cho bạn hình những thành viên chủ chốt của diễn đàn để bạn vẽ rồi lập 1 pic những thành viên VDS nhé - nhớ là vẽ chân dung nhé, ko phả chibi
  16. KingLie

KingLie Mới đăng kí

chờ hàng của em nhớ....
    thaituan_boy_dt thích bài viết này
  17. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ơ thế là có mình à ? ;))
  18. Mai Hương

Mai Hương Thành viên cấp 1

trùi, vẽ chân dung ih như thật, quá siu <3
  19. KingLie

KingLie Mới đăng kí

haha mọi người vô bắt nạt tui hả....
    Eminem thích bài viết này
  20. Bo Artist

Bo Artist Thành viên cấp 2

:O bác học kiến trúc hay hội họa gì ko ạ ?

Ủng hộ diễn đàn