Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận vẽ chibi qua ảnh 100k.

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi KingLie, 21/2/13.

Lượt xem: 20,371

1. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Nhưng mà hàng này k tới 100k =)
  2. Gucci Manly

Gucci Manly Mới đăng kí

Đúng như bạn nói, cái gì cũng có giá của nó. Nếu thấy xứng đáng thì chả tiếc gì. Tập trung vào việc của bạn là được rồi, hơi đâu làm dâu trăm họ ;)
    KingLie thích bài viết này
  3. hồ ngọc đạo

hồ ngọc đạo Mới đăng kí

Có vài hình tư thế na ná nhau thì phải
  4. KingLie

KingLie Mới đăng kí

phát biểu câu ''thôn lầm'' vãi...gato
    Quangdung0609 thích bài viết này
  5. KingLie

KingLie Mới đăng kí

nghe qua qua.chứ chả biết nó có hotboy hay boy hay hot.thời buổi thị trường mà...phải vậy thôi
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

http://forum.vietdesigner.net/threa...h-vu-ve-chan-dung-tu-anh-chuyen-nghiep.14338/
    Hằng Mật thích bài viết này
  7. KingLie

KingLie Mới đăng kí

haha.mình chả cần biết đến chuyên gia thẩm định giá như bạn.người ta bảo tôi vẽ.vẽ xong không ưng khỏi chả tiền.chứ chả có thời gian mà lên xuống giá cả.còn bạn đừng so sánh với piggy.đó là paiting chứ không phải chibi.bạn nghĩ mình không có khả năng chắc
    bạn là hero bàn phím à=))
  8. KingLie

KingLie Mới đăng kí

khoe tài à.thật buồn cười.bạn thấy ấm ức cho khách hàng của tớ à.họ đều hài lòng.thậm chí gửi thêm hình bạn bè tôi còn chưa có thời gian làm.không bao h có giới hạn của bức tranh đẹp nhất đâu.tôi chả bao giờ nghĩ mình có tài mà khoe.làm cứ làm thôi.ai ủng hộ thì mừng.ai chê bai thì phải chịu.chứ không vì bạn mà thay đổi cái gì đâu.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. KingLie

KingLie Mới đăng kí

haha.định nghĩa làm giàu thật nhỏ bé...thế là giàu sao.cũng đủ để biết rồi.mà cm đừng cố chèn vài cái ảnh vào.ai là người đang khoe đây.lố quá
  10. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

vị chi mỗi bức như trên hình mất tầm 30'-> 1 ngày bỏ rẻ cũng được 6 bức nếu bỏ ra 3 tiếng 1 ngày -> 600k/ngày x30=18 củ/tháng, chả quá giàu so với sinh viên.
    Nếu mà đằng thẳng như làm công chức nhà nước ngày làm 8 tiếng = 16 bức-> vị chi ngày kiếm củ 6x30=48 củ, lại chả quá giàu so với cả công chức =))
  11. KingLie

KingLie Mới đăng kí

=)) chán chả buồn nói luôn.
  12. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

đọc cũng vui vui vì mình được quảng cáo hộ :"> =))
    nhưng đọc xong cũng buồn vì mình với Bô lấy rẻ quá so với công sức bỏ ra chăng ..
    Hằng MậtTờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này.
  13. DesignerDuongLe

DesignerDuongLe Thành viên cấp 1

Bạn vẽ đẹp đấy, tuy nhiên mình nghĩ có nên chăng thể hiện rõ đặc điểm của mẫu, chứ nhìn vào hình mới chỉ thấy chibi thôi, còn là ai thì chưa nhận ra ( vì úp cả ảnh gốc nên càng dễ nhận thấy ). còn lấy phí thì hơi..buồn. forum là sân chơi, chia sẻ.phí làm cho nó mất tính cộng đồng đi, dù biết bạn bỏ công sức ra. nhưng up lên vietdesigner lên thì thô thật. có khi bạn nên làm tờ rơi, dán cổng trường thpt,thcs thì hay hơn.
  14. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Một pic mình vẽ cũng chỉ 50k một ảnh 1 người hoặc 2 người thôi. Còn trên 2 người lấy 100k. Mà khi khách người ta hỏi cái giá ấy mình đưa ra còn phải lưỡng lự vì sợ người ta chê lấy cao quá. Hi. Được cái mình có style của riêng mình, không thấy trùng với ai :))
    Xỉn NgốHero Wings thích bài viết này.
  15. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

Mọi người thấy giá cao thì góp ý nhẹ nhàng thôi, chủ yếu là để giúp chủ thớt cải thiện cách vẽ. đừng nói kiểu chê bai quá làm gì cho mất hay, nếu hai bên ko kiềm chế lại thành anh em cãi nhau thì người ngoài lại cười vào thôi chứ được lợi gì đâu, lại lôi thêm cái bực tức vào người
    nguyenteKingLie thích bài viết này.
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Kinh doanh mà, bây giờ chủ thớt đưa ra giá 100k, nếu ai ưng thì vẫn có người thuê vẽ.
    Mình lấy giá 50k cũng có rất nhiều ng thuê vẽ, thậm chí là càng đông.
    Vì giá rẻ , chất lượng không hề thua kém thì nên thuê ai ?
  17. vokhanhthu

vokhanhthu Mới đăng kí

bác ơi ở topic nào thế bác chỉ cho em cái.em đang kiếm để đặt cho bạn,tiền thfi mắc xí cũng được nhưng phải chất lượng.....hjx
    Tks bác nhiều...

hjx
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  18. Tờ Ùng Sờ pờ rúc

Tờ Ùng Sờ pờ rúc Thành viên cấp 2

19. KingLie

KingLie Mới đăng kí

Chuan luon
    Gucci Manly thích bài viết này
  20. Haku-Men

Haku-Men Mới đăng kí

cho mình hỏi hiệu cái bảng vẽ điện tử, trước giờ mình toàn vẽ tay :-/