Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận vẽ chibi qua ảnh 100k.

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi KingLie, 21/2/13.

Lượt xem: 18,669

1. KingLie

KingLie Mới đăng kí

để nhận định nguồn sáng mình nghĩ cung không đến lỗi nào đâu.cơ bản là mình thực sự không có quá nhiều thời gian cho một bức hình.ai cũng muốn lấy ngay.vả lại tranh này mình muốn bố cục hơn là tuân thủ quá kĩ hướng sáng.hợp lí là được thôi.tại khoảng trống ở nền có nhiều quá mình mới kéo bóng về đó thôi....
    Gucci Manly thích bài viết này
  2. Gucci Manly

Gucci Manly Mới đăng kí

Nghe chừng đông khách ghê ta. Nếu vội vàng mà bị lỗi thì vội vàng làm gì hả bạn. Của mình thì khỏi bóng luôn cũng đc nha bạn, sợ bị bóng đè :D
  3. KingLie

KingLie Mới đăng kí

ok
  4. dung_dongquang

dung_dongquang Mới đăng kí

gửi ảnh cho bạn qua mail được chứ, thanh toán bằng thẻ nạp liệu có được ko bạn :)
  5. KingLie

KingLie Mới đăng kí

ok bạn.nhưng ưu tiên người gửi tiền qua tài khoản nhé.
  6. KingLie

KingLie Mới đăng kí

like cai nao( cua minh co chu kinglie)
  7. Tinkerbell

Tinkerbell Mới đăng kí

Làm sao để liên lạc với bạn?
  8. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Đâu có gì hoành tráng lắm đâu mà phán 100k nhể !!
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  9. nguyente

nguyente Thành viên cấp 2

bác này nói như Lê Duẩn, chủ thớt nên rút kinh nghiệm và nghiên cứu lại phần bóng nhé, khách hàng họ ko biết ko sao, chứ dân trong giới họ đánh giá lắm đấy :), bác ko cần đổ đúng dạng, nhưng ít nhất cũng cần đúng hướng. Đừng chạy theo số lượng mà làm ẩu bác ạ. Chúc bác mau lên tay và đông khách
  10. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Toàn cãi nhau :))
    KingLie thích bài viết này
  11. KingLie

KingLie Mới đăng kí

pm ở đây luôn hoặc để lại số đt mình gọi nhé
  12. KingLie

KingLie Mới đăng kí

v
    vaang.em sẽ tiếp thu ý kiến và sửa sai.hì
  13. KingLie

KingLie Mới đăng kí

vua ve len tuong phong minh.di ngu cho do so ma=))
    Shin Kodoku thích bài viết này
  14. KingLie

KingLie Mới đăng kí

vừa xong

Ủng hộ diễn đàn