Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận vẽ chibi từ ảnh thật có phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi nhimxumikay, 29/1/13.

Lượt xem: 11,898

1. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Cơ mà Portofilo của bạn đâu =)))
    Giao dịch như nào nữa chứ :v :v
    nhimxumikay thích bài viết này
  2. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Giao dịch ntn hả bạn? Có gì mình ủng hộ bạn 1 tấm! :D
  3. nhimxumikay

nhimxumikay Thành viên cấp 2

ặc... quên mất dụ này.... không tài khoản vì là học sinh nhé...! thanh toán qua baokim thôi àk...... thêm một lí do khó khăn nữa...... bạn chấp nhận được thì send hình lẹ vẽ cái để up hình... chứ không là mod bambo xóa mất pic luôn...huhu~~!

đen trắng ở đây là không màu nhé bạn... chứ vẽ trên máy mà tô chì nữa thì xin kiú

nghi là toj sớm... nói chung là để khích lệ tinh thần vẽ thui....chung qui cũng vì chự THAM^^

xóa hết zdòi... từ từ mấy bạn kia đưa hình mình vẽ..... gòi post lên êy làm bằng chứng nun... cơ mà vẽ lâu với không đẹp mấy..... ko trình... hjz

ráng......T.T

cơ mà em là girl à......:-s
    Lê Văn Lâm thích bài viết này
  4. Kimmin

Kimmin Thành viên cấp 1

show vài tấm đã vẽ xem nào
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic trong box trưng bày mà chẳng thấy 1 ảnh nào là sao? Phiền bạn trả lời gộp cmt chứ ko trả lời từng người như thế!
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcnhimxumikay thích bài viết này.
  6. Midoriniji

Midoriniji Thành viên cấp 2

Ảnh đâu bạn???
    Phải có ảnh thì người khác mới biết bạn vẽ thế nào mà đặt hàng chứ :v :v
    Bạn cũng rất dũng cảm khi đòi tính phí đó vì hầu hết các diễn đàn tại VN mà mình biết ko có dịch vụ kiểu freelancer (mặc dù ở nước ngoài khá nhiều)
    Ủng hộ người tiên phong nhé :like:
  7. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

làm gì làm chứ vẽ mà 40 50k vậy là tinh thần thôi :D !!!
  8. nhimxumikay

kakak... mặcx dù vẽ xấu... những mờk thấy ngừi tar cứ vẽ free.... đâm ra nhìu người cứ dựa dẫm... nhờ vả...mặt khác là... tự hĩu ...hehe... nkưg dù gì cũng thanks bạn!

dạ oke..... tại đọc comment nào trả lời cái đó nên thông cảm... rút kinh nghiệm
  9. daokhanhlinh

daokhanhlinh Thành viên cấp 1

chúc bạn thành công
  10. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

sợ delete , chưa có ai đặt hàng thì trong khi rảnh rỗi vẽ đại hình demo nào đi
  11. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Mình tạm thời close topic, khi nào bạn update tranh vẽ thì pm mình để mở lại nhé.
  12. nhimxumikay

đăng mấy bức mình vẽ lên là bit còn ế dài dài nữa.....:D......keke.....cái gì cũng bất lợi hết à~~!
  13. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Vì m nghĩ bạn vẽ chưa đủ đẹp :v Luyện thêm đi :3 Mà ra sản phẩm khách ưng mới có tiền chứ khách không ưng thì vẫn phải sửa :))
  14. nhimxumikay

kakakka.... không đẹp nên lấy giá pèo..... zs lạj vẽ tết này cho đỡ buồn tkou...hehe..... bjt zạk nên đăng ảnh nên bjt ế liền.... cơ mà vẫn cứ thjc làm cho có phong trào
  15. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Giá đấy bèo bt =)) Thế chắc mình phải lấy tầm 100k/1 bức nhề =P~ chả mấy mà 10 củ 1 tháng =P~
  16. nhimxumikay

hehehhe..... giống ông nào làm rộn cả trang mạng ấy nhể...hehe.....
  17. nhimxumikay

uầy...... pjt mờk... up hềnh 1 pkát là im re hết nun gojz.....lạj tự kỉ...héhé
  18. Vông Vênh

Vông Vênh Banned

mở chỗ nào đấy bác :D
  19. Vông Vênh

Vông Vênh Banned

cố kiếm lấy 10 củ tiêu tết bác ạ :D
  20. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Chúc bạn đắt khách \:D/ , sẵn tiện up luôn :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn