Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận xét giúp mình cái logo cá nhân này nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi lxh1290, 11/5/15.

Lượt xem: 2,232

1. lxh1290 Thành viên cấp 2

Nhận xét giúp mình cái logo cá nhân này nhé
    càng nhiều càng tốt để mình học hỏi là chính
    mình sinh ngày rằm nên làm quả 2 nửa vầng trăng quay lưng lại với nhau thành chữ H ( chữ cái đầu của tên mình )

...
  2. phuong2015

phuong2015 Banned

đẹp quá !
  3. phuong_ngan

phuong_ngan Mới đăng kí

mình xin phép nghĩ sao nói vậy: tròn : mặt , hai nét cong ra: nét vẽ 2 gò má phúng phính, chữ : miệng , .....
    HaiXanh123 thích bài viết này
  4. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

phuong_ngan nếu mà chữ kia mà vòng cung thì giống quá luôn ^^
  5. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Logo cá nhân tùy mỗi người có kiểu nhìn khác nhau.Theo mình không cần ghi text vô làm gì :) quan trọng là nhìn nó đặt biệt hơn những logo khác.:D
    lxh1290 thích bài viết này
  6. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

7. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

k text có vẻ dc @@!
    lxh1290 thích bài viết này
  8. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

tại nó hơi trống nên mình cho thêm tên vào :D
  9. minhtamht

minhtamht Banned

bỏ text cho quả bóng ở giữa phần bên trên thử xem :D
  10. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

Logo nhìn vô chỉ thấy xấu, vote làm lại cho nhanh, đừng sửa từ ý tưởng này làm gì cho mệt.
    Lên trên google search H logo, tìm ý tưởng của người ta, muốn đạo nhái hay chỉ lấy 1 số ý thì tùy, làm thì tự chịu trách nhiệm, chủ yếu là xem nhiều mở mang đầu óc.
  11. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

dat ass =))

Ủng hộ diễn đàn