Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận xét về ảnh kỷ yếu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi A Sunny Day, 29/3/16.

Lượt xem: 2,151

1. A Sunny Day Mới đăng kí

chào các anh chị em ạ. em là 1 thành viên của diễn đàn, thường hay xem các bài viết. vì lí do đó nên em xin hỏi tất cả các anh chị về vấn đề chụp ảnh kỷ yếu như này là xấu hay đẹp ạ.
    và hơn hết mong mọi người chỉ rõ cái xấu ra giúp em ạ.
    theo cảm nhận của em- 1 người ko theo nhiếp ảnh thì ảnh này xấu, và nhiều vấn đề lắm ạ :(
    EM CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ XEM.
    p/s : lớp bọn em đóng tiền chụp ảnh mà như này đây :( em thất vọng quá.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/3/16
  2. A Sunny Day

A Sunny Day Mới đăng kí

3. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Ảnh thứ 2 bạn lấy nét ở đâu vậy :">
  4. A Sunny Day

A Sunny Day Mới đăng kí

bọn mình đóng tiền đi chụp ạ :(
  5. A Sunny Day

A Sunny Day Mới đăng kí

và còn nhiều hình cỡ lớn k đăng đc ạ. em cảm thấy người chụp ảnh thiếu tâm huyết quá, chụp lệch khung, mờ nhân vật, ko bắt được nét đẹp các kiểu ạ.... @@
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Nói chung là, thực sự không ổn, mấy ảnh bạn nữ chụp riêng thì ok roài.
    Thứ 2 là mình cảm thấy bộ ảnh này nó ko có nội dung :D
    Tất cả những kỷ niệm thời học sinh sẽ rất đặc biệt nếu khoảng 5 10 năm nữa xem lại, nếu nó không thực sự ổn thì cũng có vẻ hơi tiếc nuối. Thời của mình còn không có điện thoại để chụp, thuê thợ thì ko có tiền. Toàn lấy mấy quyển sổ rồi mỗi đứa viết 1 trang vào đấy, thích vẽ gì thì vẽ kẹp hoa gì thì kẹp.
    Giờ lớp trưởng nó post lại mà đọc buồn cười chết luôn :))

Cố gắng nếu có điều kiện thì nên chụp lại, mượn được cái máy ảnh thì tốt chụp theo 1 chủ đề mình định tạo ra, sẽ rất tuyệt vời đấy :x

Ý kiến riêng hen.
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

có khi nghiệp dư còn chụp đẹp hơn thế này. ảnh chẳng có điểm nhấn gì cả, kiểu như giơ máy là bấm, ảnh khá rời rạc, không có sắp xếp.
  8. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Chắc là thằng nháy nó bắt chước BPhone "chụp TRƯỚC lấy nét SAU" đây mà
    KLQ nhưng mà 10 tấm thì hết 9 tấm out nét. Bạn thớt bị thằng chụp nó hốt 1 vố cmnr...
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Chụp méo gì mờ mờ ảo ảo như sương mù á.
    Trường THPT Văn Giang Hưng Yên.
    Con "SE" Hà Nội.

Ủng hộ diễn đàn