Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhanh tay download Windows 10 phiên bản chính thức ngày 29/7/2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/7/15.

Lượt xem: 23,471

1. leafandtree

leafandtree Thành viên cấp 1

:D kéo kéo thôi xài lậu khổ ghê kéo Iso về cài tiếp, cái số xài lậu kéo dài năm này tháng kia :v
  2. SunSoul

SunSoul Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 30/7/15
  3. kbdo

kbdo Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : vâng, diễn đàn này bạn nắm chính, nên bạn muốn làm gì chẳng được. Nhìn qua các diễn đàn lớn khác (vn-zoom, tinhte.vn, filmmaking...) chẳng ai làm vậy (trừ mấy diễn đàn con con or vắng khác thôi), đã là thành viên của diễn đàn là đã ủng hộ diễn đàn, comment or xem diễn đàn cũng là ủng hộ rồi, lúc bạn mới lập cái 4rum này chắc gì bạn dám nói "...ko thích thì bạn có thể đi ra và tìm website khác để download, ai ép uổng gì ai...".
    Vậy hỏi bạn nhé, khách đi qua rồi +1 or share fb bài để down với thành viên +1 or share fb nó khác chỗ nào? Bài là của thành viên chia sẻ, chứ có phải bạn chia sẻ đâu mà ẩn link kiểu đó, hỏi hết ae VDS xem ai muốn lằng nhằng mấy cái này?
    Bạn cho đi mà đòi nhận lại thì có phải là chia sẻ k? bạn chắc là tài nguyên trên VDS là hoàn toàn của bạn hay là đi coppy, down từ nguồn khác rồi lên đây share, bắt ng ta like vs share cho bạn?, tôi nói vậy là để thấy VDS xuống ntn rồi đấy.
    Tôi nghĩ, bạn nên áp dụng cái này với khách thì phải phép hơn.
    Danh_IS7hoangsvit thích bài viết này.
  4. hoangsvit

hoangsvit Mới đăng kí

Dân coder hay SEOer đều hiểu rõ chức năng like mới thấy file có mục đích ntn :3 các bạn hiểu rồi thì im đi :)) k bị band bây giờ.
  5. hoangsvit

hoangsvit Mới đăng kí

Update thêm link Upfile
    upfile.vn/jsFQZTXt6rXt/en-windows-10-pro-10240-x64-dvd-iso.html
    upfile.vn/TsLgK5Bt6rXt/en-windows-10-pro-10240-x86-dvd-iso.html
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

kbdo diễn đàn Tinh Tế có phải là diễn đàn chuyên chia sẻ tài nguyên đâu mà bạn so sánh với họ làm gì? Còn Vn-zoom hay Filmaking thì họ đều bắt buộc phải đăng ký mới đc thấy link download, bạn nghĩ như vậy chắc thoải mái lắm à? Mỗi diễn đàn đều có 1 cách làm việc riêng, đi lên hay đi xuống tôi biết rõ hơn ai hết nên bạn cứ yên tâm. Từ lúc áp dụng chức năng này trên diễn đàn hầu như chưa có ai phàn nàn gì, duy chỉ có bạn :)

Bạn chưa trả lời tôi câu hỏi, +1 bài viết nào đó có khó ko?
    duonglexma thích bài viết này
  7. kbdo

kbdo Thành viên cấp 1

hoangsvit : nếu tự nhận mình coder hay SEOer thì không thấy mình gà và yếu s? ngoài kia biết bao web, blog seo đâu cần ba cái trò con nít này. Bạn sợ nên bạn k dám nói thì tôi nói.
  8. kbdo

kbdo Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư : vâng, tinhte k phải diễn đàn chia sẻ file, nhưng kiểu như mấy cái link down win phần mềm này nọ thì bên đó cũng k ít đâu, như cái topic của bạn là 1 ví dụ, qua bên đó mà học hỏi.
    bạn nói bên vn zoom, filmmaking tạo tk rồi mới thấy link, vậy bên VDS tạo tài khoản rồi và còn phải like vs share nữa thì bên nào tiện hơn.
    Trả lời câu hỏi của bạn, +1 K có khó, +1 chỉ làm mất thời gian và gây phiền phức giống như quảng cáo vậy đó.
    p/s: Ước gì có cái add on nào hỗ trợ hiện link như kiểu mình chặn quảng cáo của ABP như mình đang dùng thì tốt quá :))
  9. TrDu21

TrDu21 Mới đăng kí

#kbdo: bác ghét thì đừng down, đơn giản thế thôi. người ta làm cũng phải có công chứ. chả nhẽ cứ share chùa suốt à?
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

kbdo bạn chê ngta gà mà bạn chẳng biết mình còn gà hơn ngta đâu :)
    Mà bạn nói sao chứ? +1 gây mất thời gian? Mất bao nhiêu phút? bao nhiêu giờ vậy?

Mà nói túm lại thế này, bạn cứ qua Tinh Tế hay Vn-zoom, Filmaking mà download thoải mái. Việt Designer vắng đi 1 thành viên như bạn cũng ko đi xuống nữa đâu, mà còn có thể lại còn đi lên hơn ấy chứ ;) Chứ bạn ở đây chê bai này nọ cũng ko giải quyết đc gì. Tôi thấy như vậy còn tốn thời gian vàng ngọc của bạn lắm đấy!
  11. kbdo

kbdo Thành viên cấp 1

TrDu21 : share chùa? :v đòi công?
  12. kbdo

kbdo Thành viên cấp 1

Phạm Hữu Dư: có thể là vài giây, lấy số đó nhân cho số bài viết sẽ thấy.
    Danh_IS7 thích bài viết này
  13. hoangsvit

hoangsvit Mới đăng kí

Update thêm link 4share
    4share.vn/f/487c7b7b7d7e797a/en_windows_10_pro_10240_x86_dvd. iso.file
    4share.vn/f/6155525257535652/en_windows_10_pro_10240_x64_dvd. iso.file

Đang ngồi up lên các host khác có vẻ phê :3
  14. TranDuc

TranDuc Mới đăng kí

link pro home die het roi kia.
  15. hoangsvit

hoangsvit Mới đăng kí

@TrabDuc
    Windows 10 Pro
    Bản 64bit: share.vn/file/XKU8CP9XLWJO
    upfile.vn/jsFQZTXt6rXt/en-windows-10-pro-10240-x64-dvd-iso.html

Bản 32bit: fshare.vn/file/OI8AHCZMVAHC
    upfile.vn/TsLgK5Bt6rXt/en-windows-10-pro-10240-x86-dvd-iso.html
  16. gianghoangviet

gianghoangviet Mới đăng kí

Sao #36 còn chữ preview nhỉ
    của e đây
  17. langtuhl

langtuhl Thành viên cấp 1

nghe nói win10 ăn nhiều RAM hơn win 8 :(
  18. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#59 Ai nói vậy bạn? @@
  19. leloc227191

leloc227191 Mới đăng kí

cái một ngôn ngữ chắc nhẹ nhất phải không mọi người. nhưng mà em thích cái pro hơn
  20. N.P

N.P Thành viên cấp 4

#61 Bản Single Language là bản Home bạn ơi, giới hạn 1 số chức năng.

Ủng hộ diễn đàn