Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhìn Lại] chặng đường 1 Năm xách balo lên và đi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi thanhluan, 4/3/13.

Lượt xem: 6,730

1. DungDuong91

DungDuong91 Thành viên cấp 1

Mình cũng phải học tập mới đc :v
    thanhluan thích bài viết này
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

mềnh cũng rất muốn đi như thế này :( nhưng bao nhiêu tiền làm được đổ vào sơn hết rồi :D chắc chắn trong time tới mình sẽ cố gắng kiếm nhiều tiền và làm một show xuyên việt, vẽ tại bất cứ nơi nào mình đến :D đó là một trong những mơ ước nhỏ của minh :D
  3. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

và đó là lần cuối cùng tôi thấy anh ấy cười :3
    thanhluansun_writer thích bài viết này.
  4. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Thích nhất Quất lâm nhé :))
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Chưa có xe máy nên ếu đi được! chứ mòa đc thả ra là mình lượn lâu rồi =)))
    Chứ đi được ai chẳng muốn đi! sao phải nghĩ nhiều làm gì! " vác balo lên vai và đi" Yolo
  6. tienbach2710

tienbach2710 Thành viên cấp 2

Em vẫn đang học 12, năm nay là thi rồi. Mà nhìn bác vầy em cũng muốn thoả sức đam mê quá :D :D tiền thì nếu làm thêm này nọ thì chắc cũng ok thôi !! Quan trọng là bố mẹ em, cũng chỉ vì lo cho tương lai em nên ko muốn em phiêu lưu, chỉ muốn em học ĐH. Nhưng dù kết quả thi thố ra sao, em nhất quyết phải kiếm tiền sắm 1 em rồi bắn phá cho thoả niềm đam mê !! Tuy rằng việc thuyết phục bố mẹ cho em theo con đường chụp choẹt là ko thể, nhưng em vẫn hy vọng 1 ngày sẽ có hành trang vững chắc để bước chân vào con đường nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp !! :D :D
  7. Vũ Đình Phú

Vũ Đình Phú Thành viên cấp 1

Mình luôn thích như thế này. Muốn đi thì mình phải hoàn thành đại học đã.
  8. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Có chiến mã + súng ống + bác hồ thì chả có gì phải ngại cứ thế mà chiến thôi :-"
    Yolo \m/
  9. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Thường thì mỗi chuyến đi nếu thiếu người thì sẽ có thành viên mới, và sau khi đi về sẽ add FB vô group :)
    Avata của bác thế kia thì còn học tập gì nữa, chúng ta cùng đam mê rồi :))
    Vậy thì hãy dùng sơn và tài năng để làm ra tiền cho những chuyến đi nhé bạn, như mình vậy, đổ tiền vô máy, vô lens, và dùng công cụ đó để kiếm tiền :)
    Bác ko định xem những bộ ảnh tiếp theo của e nữa à :))
    Bạn cứ thi xong kỳ thi quan trọng này đi đã, sv rồi thì mọi cái sẽ dễ dàng hơn :)
    Mình đi từ khi mình vẫn đang học, quan trọng là làm sao để sắp xếp và quản lý quỹ thời gian hợp lý là dc, chứ học xong rồi lại bận mải lo công việc này kia, sẽ khó để bắt đầu hơn đó :)

1 Cái rất quan trọng nữa là thời gian bác ạ :)
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

em vẫng đang kiếm tiền bằng sơn mà bác :)) nhưng đợt này nghèo đói quá, kinh tế suy thoái mà :-< năm ngoái còn có vụ ăn đậm đậm được tí tiền mua được em wacom :v năm nay nghèo ghê gớm :(
  11. thanhluan

Phải chăng bác dùng sơn vẽ lên wacom =))
  12. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình thật là ghen tị với con đường của bạn. Cũng chẳng biết bao giờ mới được 1 phần đôi con đường này :-B
  13. Sun

Sun Mới đăng kí

ko bác ơi :v em dùng sơn để vẽ trang trí cho quá xá, cà phê cà pháo tường phòng thôi :v
    đây là vài job giúp em có tiền mua sơn đêy bác
  14. thanhluan

Đẹp voãi,e cũng thíc trang trí tường kiểu này.khi nào e mở xờ tu đi ô e sẽ nhờ bác :)
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

:v ok bác :)) em lấy giá siêu hữu nghĩ cho :))
  16. blackcode

blackcode Banned

Thấy mấy ảnh tập thể của bạn này trên phuot rồi thì phải, chúc bạn tiếp tục bay nhiều hơn với những cung đường, hehe.
  17. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Úi "quất luôn" quê hương của tôi.
  18. thanhluan

Vâng, đi nó đã ngấm vào máu rồi ạ, đợt nào e ko đi là y như rằng ốm :))
    blackcode thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn