Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em ghép dùm mình mấy ảnh khuôn mặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi xuka123, 14/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,019

1. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Em chỉ kết hợp Bridge với làm mịn thôi mà :))
  2. MinhPham

MinhPham Thành viên cấp 1

Lần sau nhớ cảnh báo trước khi cho ra sản phẩm nhá bác,em đang ăn tô mì mà phụt ra khỏi tô luôn rồi :)).Chết cười với bác =))
  3. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

Đã cố gắng hết sức mà nói thật với thím chứ em nhìn còn ko đỡ dc =))
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

bác yên tâm, cái này em khuyến mãi thôi
  5. Dinh Cuong

quên k để ý, nhưng mà ghép có tóc khó mà k đẹp... thui chịu thua
  6. xuka123

xuka123 Banned

ac ac. thằng bạn mình đưa hình lên đây mà. Đm nó, nó lấy hình mình phá mới gê. mẹ nó, mai để tao gặp mày chết với tao
    Những Ngày Đẹp Trời thích bài viết này
  7. xuka123

xuka123 Banned

anh nào là mod xóa dùm em cái bài này với

"đm th bạn khốn nạn, nó cứ dụ mình uốn tóc giống nó, nên nó bày ra trò này đây mà, mẹ nó"
  8. xuka123

xuka123 Banned

bạn bè đến là khổ, cho nó biết pass là nó zô phá àh. tạo acc nó ngồi kế bên, vừa đi tắm cái nó chơi luôn. con cha nó
  9. xuka123

xuka123 Banned

NHƯNG MÀ THUI LỠ RỒI, MÌNH CŨNG TÒ MÒ, ANH EM NÀO TRÌNH ĐỘ CAO GHÉP DÙM EM XEM CÁI MẶT MÌNH ZÔ TÓC THẰNG ĐÓ CÓ ĐC KO. ĐỂ MÌNH ĐI UỐN CÁI
  10. Dinh Cuong

trên quan điểm của một nhà tạo mẫu mình khẳng định k hợp, mình thấy tóc bạn là tóc mỏng k thể nào uốn mà nó dựng lên được, khi nào dày cở này thì hãy uốn
  11. C0ld8x

C0ld8x Thành viên cấp 2

Vào nhầm rồi lol......
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn