Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ hỏi đáp] Vấn đề tạo bộ nhận diện thương hiệu cho bài thực tập của trường

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi valentive1, 22/2/14.

Lượt xem: 4,594

1. valentive1 Thành viên cấp 1

Hiện tại em đang trong quá trình viêt báo cáo tự chọn về phát triển bộ nhận diện thương hiệu cho mình thiết kế.
    Em đã có logo thiết kế mới, nhưng vẫn thắc mắc một vấn đề lớn đó là tạo các sản phẩm trọn bộ để tạo thành bộ nhận diện hoàn chỉnh. Ví dụ bao gồm: name card, business, bì thư, vv...
    Nhưng em không có kinh nghiệm tạo những thứ này nên xin được hỏi mọi người có TUT để thiết kế không vậy? :-/

Tiện đây, em xin hỏi nhỏ về đồ án tốt nghiệp sau này với những người đã từng bảo vệ: em cũng biết về khái niệm về mockup nhưng không biết bài bảo vệ có được sử dụng chúng không nhỉ và không biết có kho tài nguyên nào cung cấp những tài nguyên này vì khi bí về cách làm em cũng đã tìm về mockup nhưng không có tài nguyên luôn :(

Xin phép được trích hình ảnh tương tự về bộ nhận diện thương hiệu của 1 bạn trong diễn đàn mà em có những sản phẩm muốn tạo tương tự.
    Nếu có sai sót về box thì xin được bỏ qua!

...
  2. tvv_it

tvv_it Thành viên cấp 1

kiếm file mockup đi bạn :D

Ủng hộ diễn đàn